Jump to content

BMW E34 5 Series

Daga Wikipedia, Insakulofidiya ta kyauta.
BMW 5 Series E34

The BMW E34 5 Series, wanda aka samar daga 1988 zuwa 1996, ta yi alama ƙarni na huɗu na BMW's midsize alatu sedan jeri. A matsayin magajin E28, E34 ya gabatar da ingantaccen ƙira mai kyau yayin da yake ci gaba da yin suna na BMW don ƙwararren injiniya. Jerin E34 5 ya ba da kwanciyar hankali da jin daɗi na ciki, ya haɗa da kayan inganci masu inganci da fasahar yankan don lokacin sa. Ƙarƙashin kaho, masu siye za su iya zaɓar daga injuna iri-iri, kama daga ingantattun raka'a-hudu da na layi-shida zuwa V8 mai ƙarfi a cikin ƙirar 540i. Tare da haɗe-haɗe na aikin sa, ta'aziyya, da haɓaka, E34 5 Series ya yi kira ga masu zartarwa da masu sha'awar sha'awa iri ɗaya, tare da tabbatar da matsayin BMW a matsayin jagora a ɓangaren motar alatu.