Jump to content

BMW X1 F48

Daga Wikipedia, Insakulofidiya ta kyauta.
BMW_X1_LWB_(F48)_China
BMW_X1_LWB_(F48)_China
The_rearview_of_BMW_X1_xDrive20i_xLine_(F48)
The_rearview_of_BMW_X1_xDrive20i_xLine_(F48)
BMW_X1_LWB_(F48)_China_(15)
BMW_X1_LWB_(F48)_China_(15)
BMW_X1_LWB_(F48)_China_(9)
BMW_X1_LWB_(F48)_China_(9)

BMW X1 F48, wanda aka samar daga 2015 zuwa 2019, ya sake yin tunanin ƙaramin ɓangaren SUV na alatu, yana haɗa ayyuka iri-iri tare da sa hannun BMW wasa da ƙayatarwa. A matsayin babban ɗan wasa a cikin dangin BMW's X na SUVs, F48 X1 ya yi kira ga masu sha'awar birni da iyalai waɗanda ke neman ƙimar SUV mai ƙima. F48 X1 yana alfahari da ƙirar waje mai ƙarfi da zamani, tare da madaidaicin wurin zama, ƙwanƙolin koda, da kuma fitattun ƙwanƙolin jikin da ke ƙara zuwa wasan motsa jiki. Kunshin M Sport ɗin da ke akwai ya ƙara jaddada halayen wasan motar.

A ciki, F48 X1 ya ba da ɗaki mai dadi kuma mai kyau, tare da kayan ƙima da abubuwan ƙira na zamani. Tsarin infotainment BMW iDrive tare da nunin taɓawa da aikin umarnin murya ya tabbatar da haɗin kai da nishaɗi mara kyau yayin tuƙi.

F48 X1 ya ba da kewayon ingantattun zaɓuɓɓukan injuna masu ƙarfi, yana ba da zaɓin tuƙi iri-iri. Daga ingantacciyar ingin silinda uku a cikin sDrive18i zuwa ƙaƙƙarfan raka'o'in silinda huɗu a cikin xDrive28i da xDrive25d, kowane ƙarfin wutar lantarki ya ba da aiki mai ɗaukar hankali da amsawa.

Tsaro a cikin F48 X1 ya kasance mafi mahimmanci, tare da ingantaccen tsarin taimakon direba da fasalulluka na aminci da ake samu don kare mazauna da masu tafiya a ƙasa. Nuni-Up da ke akwai da Mataimakin Traffic Jam sun ba da gudummawa ga rashin damuwa da ƙwarewar tuƙi.

F48 X1's kulawar amsawa da kuma tsarin xDrive duk-dabaran-drive ya tabbatar da kwarin gwiwa akan kowane nau'in saman titina, yana mai da shi madaidaicin kuma abokin haɗin gwiwa don abubuwan kasada na yau da kullun.