Barin
Appearance
Barin | |
---|---|
Wikimedia disambiguation page (en) |
Barin, watsi, ko watsi na iya nufin:
Amfani na yau da kullun
[gyara sashe | gyara masomin]- Barin (na motsin rai) , yanayin motsin rai wanda mutane ke jin ba a so, an bar su a baya, ba su da tsaro, ko kuma an watsar da su
- Barin (doka) , kalmar doka game da dukiya
- Yunkurin yarinya, yunkurin yunkurin yara ba bisa ka'ida ba
- Abubuwan da suka ɓace, da kuma waɗanda aka watsar, matsayin doka na dukiya bayan an watsar da su da sake gano su
- Barin (masu ban mamaki)
Fasaha, nishaɗi, da kafofin watsa labarai
[gyara sashe | gyara masomin]Fim din
[gyara sashe | gyara masomin]- Abandon (fim) , fim na 2002 tare da Katie Holmes
- An watsar da shi (fim na 1949) tare da Dennis O'Keefe
- An watsar da shi (fim na 1955), taken harshen Ingilishi na fim din yaƙi na Italiya Gli Sbandati
- An watsar da shi (fim na 2001), fim din Hungary
- An watsar da shi (fim na 2010), tare da Brittany Murphy
- An watsar da shi (fim na 2015), fim din talabijin game da fashewar jirgin ruwa na Rose-Noëlle a cikin 1989
- An watsar da shi (fim na 2022), tare da Emma Roberts
- The Abandoned (fim na 1945) fim ne na Mexico na 1945
- The Abandoned (fim na 2006) , na Nacho Cerdà
- The Abandoned (fim na 2010) , tare da Mira Furlan
- The Abandoned (fim na 2015) , tare da Louisa Krause
- The Abandoned (fim na 2022), tare da Janine Chang
- Abandonment, wani ɗan gajeren fim na shiru na 1916
Littattafai
[gyara sashe | gyara masomin]- Abandon, wani labari mai ban tsoro na Blake Crouch
- Abandonment, wasan kwaikwayon Kate Atkinson
Ƙungiyoyin
[gyara sashe | gyara masomin]- Abandon (album) , wani kundi na 1998 na ƙungiyar rock Deep Purple
- Abandoned (album), wani kundi na 2015 na ƙungiyar hardcore punk Defeater
- "Abandoned" (waƙar), waƙar Jay Park
- "Abandoned", waƙar daga kundin Extol UndeceivedBa a yi tsammani ba
- "Abandoned", waƙar daga kundin Kamelot The Black Halo
- "The Abandoned", waƙar daga kundin Memphis May Fire The HollowRamin
- "Abandon", waƙar daga kundin Sylosis Cycle of SufferingTsarin Wahala
Talabijin
[gyara sashe | gyara masomin]- An watsar da shi (jerin talabijin), jerin shirye-shiryen talabijin na gaskiya na Amurka
- "Abandoned" (Lost), episode 30 na Lost, kakar 2
- "Abandoned", wani labari na jerin shirye-shiryen TV Feud<i id="mwdQ">Rikici</i>
- "Abandoned", wani labari ne na jerin shirye-shiryen TV na Power Rangers S.P.D.
- "Abandoned", wani labari na jerin shirye-shiryen talabijin na Smallville kakar 10Lokacin <i id="mwew">Smallville</i> 10
- "The Abandoned" (Star Trek: Deep Space Nine) , episode 6 na Star Trek: Deep space Nine, kakar 3
Wasannin bidiyo
[gyara sashe | gyara masomin]- An watsar (wasan bidiyo), taken gwaji don wasan tsoro mai zuwa wanda Blue Box Game Studios ke haɓaka
Sauran amfani
[gyara sashe | gyara masomin]- Takalma da aka watsar
- Dabbobi da aka watsar
- Jirgin kasa da aka watsar
- Ƙauyen da aka watsar, wurin zama na ɗan adam wanda aka watsar
- Kashe abokin aure, a cikin halayyar dabba, inda ɗayan iyaye ya bar ɗayan
Dubi kuma
[gyara sashe | gyara masomin]- Abandonware, samfurin, yawanci software, wanda mai shi da mai ƙera shi suka yi watsi da shi, kuma wanda babu goyon baya.
- Duk shafuka tare da lakabi da suka fara da watsiwatsi da shi
- Duk shafuka tare da lakabi da ke dauke da watsiwatsi da shi
- Rashin fahimta