Jump to content

BenJarvus Green-Ellis

Daga Wikipedia, Insakulofidiya ta kyauta.
BenJarvus Green-Ellis
Rayuwa
Haihuwa New Orleans, 2 ga Yuli, 1985 (38 shekaru)
ƙasa Tarayyar Amurka
Karatu
Makaranta St. Augustine High School (en) Fassara
Sana'a
Sana'a American football player (en) Fassara
Muƙami ko ƙwarewa running back (en) Fassara
Nauyi 98 kg
Tsayi 180 cm
Wannan Muƙalar guntuwa ce: tana buƙatar a inganta ta, kuna iya gyara ta.

BenJarvus Jeremy Green-Ellis (an haife shi a watan Yuli 2, 1985) tsohon ɗan wasan ƙwallon ƙafa ne na ƙasar Amurka wanda ya kasance mai gudu a gasar ƙwallon ƙafa ta ƙasa (NFL) don New England Patriots da Cincinnati Bengals. Ya buga wasan ƙwallon ƙafa na kwaleji don Indiana Hoosiers da Ole Miss Rebels. Patriots sun sanya hannu kan Green-Ellis a matsayin wakili na kyauta wanda ba a kwance ba a cikin 2008.[1][2]