Jump to content

Boi

Daga Wikipedia, Insakulofidiya ta kyauta.
Boi
Wikimedia disambiguation page (en) Fassara

Boi ko BOI na iya nufin ta:

 

  • Paolo Boi (an haifeshi ashekara ta 1528 zuwa 1598) ɗan wasan chess na Italiya
  • Big Boi (an haife shi a shekara ta 1975) mawaƙa
  • Boi-1da (an haife shi a shekara ta 1986)ɗan asalin hip-hop na Kanada
  • Boi, ɗayan nau'ikan Catalan na sunan Baudilus
  • Boí, ƙauye a Catalonia, Spain
  • Boi, Khyber Pakhtunkhwa, ƙauye da majalisar ƙwadago a Pakistan
  • Sant Boi de Llobregat, wani gari kusa da Barcelona, Spain
  • Sant Boi de Lluçanès, birni ne a Osona, Catalonia
  • Filin jirgin saman Boise (IATA: BOI, FAA LID: BOI) filin jirgin sama a jihar Idaho ta Amurka
  • Bankin Masana'antu (BOI) tsohuwar cibiyar ba da tallafin ci gaban Najeriya
  • Hukumar Zuba Jari ta Mauritius, hukumar tallata saka hannun jari ta Mauritius
  • Kwamitin Zuba Jari na Pakistan, hukumar inganta saka hannun jari ta Pakistan
  • Ofishin Bincike, ofishin Ofishin Jakadancin Amurka, ya zama Ofishin Bincike na Tarayya a shekara ta 1935
  • Bank of Ireland, ɗayan manyan bankunan kasuwanci na Ireland
  • Bankin Indiya, ɗayan manyan bankunan kasuwanci na Indiya
  • Hukumar Zuba Jari ta Thailand, wata hukuma ce ta Gwamnatin Thailand don inganta saka hannun jari a Thailand

Kiɗa da fim

[gyara sashe | gyara masomin]
  • " Sk8er Boi ", waƙar Avril Lavigne ta shekara ta 2002
  • Boi (kiɗa) salo na kiɗan gargajiya na tsakiyar Amazon
  • <i id="mwNg">Boi</i> (fim) mai ban sha'awa na Mutanen Espaniel na shekara ta 2019
  • BOI, lambar ICAO don 2GO
  • Lambar IATA don Filin jirgin saman Boise
  • Boi (slang)azaman haruffan haruffan da aka canza da gangan don dalilan gano jinsi, jima'i, ko dangantakar ƙungiya
  • Kogin Bôi, Vietnam
  • Dat Boi, meme na intanet wanda ke nuna kwaɗo mai rai a kan keke
  • Yaro (disambiguation)
  • Sant Boi (rashin fahimta)
  • Boii, dangin Gallic na ƙarni na ƙarfe
  • <i id="mwTQ">Boii</i> (jinsi)