Jump to content

Buff

Daga Wikipedia, Insakulofidiya ta kyauta.
Buff
Wikimedia disambiguation page (en) Fassara

Buff ko BUFF na iya nufin:

 

Bikin fina-finai

[gyara sashe | gyara masomin]
  • Bikin Fim na Underground na Boston
  • Bikin Fim na Biritaniya
  • BUFF International Film Festival, bikin fina-finai na Sweden

Wasan gem na bidiyo

[gyara sashe | gyara masomin]
  • Buff (wasan bidiyo), canji zuwa makami ko ikon da ke ganin ya fi dacewa don daidaita wasan.
  • Buff (MMORPGs), sakamako mai fa'ida na ɗan lokaci

Wasu amfani

[gyara sashe | gyara masomin]
  • BUFF ko Boeing B-52 Stratofortress, jirgin sama na soja
  • Buff (launi), kodadde ruwan lemo-launin ruwan kasa
  • Buff (Turkiyya), irin na gida turkey
  • Buffing, wani karfe karewa tsari
  • Buff nama ko buff, naman buffalo
  • Buff, hali a cikin Generation X
  • Buffing ƙusa, maganin kwaskwarima
  • Muscled, galibi lokaci na namiji don samun kyakkyawan jiki
  • A cikin buff, yanayin tsiraici
    • Dubi kuma, Kyauta mai kyauta, sa tufafin waje ba tare da rigar ciki ba (lokacin mace)

Sunan Mutane

[gyara sashe | gyara masomin]
  • Charlotte Buff (1753-1828), saurayin sanin Goethe
  • Joe Buff, marubucin Ba'amurke na fasahar sojan ruwa
  • Johnny Buff (1888-1955), ɗan damben Amurka
  • Oliver Buff (an haife shi a shekara ta 1992), ɗan wasan ƙwallon ƙafa ta ƙasar Switzerland
  • Sebastian Buff (1828-1880), mai zanen hoto na Swiss

Mutane masu suna ko laƙabi

[gyara sashe | gyara masomin]
  • Buff Bagwell (an haife shi a shekara ta 1970), ɗan wasan kokawa na Amurka kuma ɗan wasan kwaikwayo
  • Buff Cobb (1927-2010), 'yar wasan Amurka kuma tsohuwar matar Mike Wallace
  • Buff Wagner (an haife shi a shekara ta 1897) shi ne ɗan wasan ƙwallon ƙafa ta Amurka
  • Tufafin buff, rigar kayan soja
  • Buffs (rashin fahimta)
  • Buffer (rashin fahimta)