Jump to content

Cai

Daga Wikipedia, Insakulofidiya ta kyauta.
Cai
Wikimedia disambiguation page (en) Fassara

Cai ko CAI na iya nufin to:

 

  • Cai (jiha), jiha ce a tsohuwar China
  • Kogin Caí, Rio Grande do Sul, Brazil
  • Kogin Cái, Vietnam
  • Filin Jirgin Sama na Alkahira (lambar filin jirgin saman IATA)

lƘungiyoyi

[gyara sashe | gyara masomin]
  • Canadian Airlines (haruffan kiran ƙasa da ƙasa)
  • Capitol Archaeological Institute, wani jami'in binciken archaeological Amurka da cibiyar ilimi na Jami'ar George Washington
  • Cibiyar Asiya ta Tsakiya, ƙungiya mai zaman kanta wacce ke haɓaka ilimi a Asiya ta Tsakiya
  • Ƙididdigar Ƙididdiga na Ƙasar Ireland, babbar ƙungiyar lissafin Ireland
  • Christian Assemblies International, wata kungiyar sadaka ce ta Australiya da ƙungiyar addini
  • Club Alpino Italiano, kulob din mai tsayi na Italiya
  • Cibiyar Ilimi ta Coleraine, makaranta ce a Arewacin Ireland
  • Kwalejin Anaesthesiologists na Ireland, ƙungiyar horar da likita a Ireland
  • Cibiyar Ƙungiyoyin Al'umma, ƙungiyar kasuwanci mai tasiri da ƙungiyar masu sha'awa ta musamman
  • Compagnia Aerea Italiana, kamfanin iyaye na Alitalia
  • Kamfanin jirgin sama na Corendon (lambar jirgin saman ICAO)
  • Corpo Aereo Italiano, wani bangare ne na Regia Aeronautica na Italiya yayin Yaƙin Biritaniya
  • WCAI, ƙungiyar tashoshin rediyo na NPR a Massachusetts wanda ke cikin Gidauniyar Ilimi ta WGBH

Kimiyya da fasaha

[gyara sashe | gyara masomin]
  • Calcium-aluminum-rich inclusion, wani nau'in ma'adinai
  • Carbonic anhydrase inhibitor, a cikin ilimin magunguna
  • Index Adaptation Index, ma'auni na son zuciya na codon a cikin jerin abubuwan DNA na furotin
  • Samun iska mai sanyi, na mota
  • Bincika da taimakon kwamfuta
  • Kwamfuta ta taimaka wa koyarwa ko e-Learning
  • Koyon harshe mai taimakon kwamfuta
  • Index Canje -canjen Conodont, kimantawa na matsakaicin zafin da dutsen ɗanɗano ya kai
  • Sarrafa Ƙarfafawa ta atomatik, fasaha ta ƙonawa ta ciki don injunan musayar abubuwa
  • Club Atletico Independiente de La Chorrera, ƙungiyar ƙwallon ƙafa ta Panama (ƙwallon ƙafa)
  • Comisión de Actividades Infantiles, ƙungiyar ƙwallon ƙafa ta Argentina (ƙwallon ƙafa)
  • Club Atlético Independiente, ƙungiyar ƙwallon ƙafa ta Argentina (ƙwallon ƙafa)

Sauran amfani

[gyara sashe | gyara masomin]
  • Cai (suna), Welsh kuma hanya mafi kyau don rubuta Kai.
  • Cai (sunan mahaifi) sunan mahaifin Sinanci na kowa
  • Cikakken Yarjejeniyar Zuba Jari, yarjejeniya da aka gabatar tsakanin China da Tarayyar Turai
  • Harsunan Mesoamerican ( ISO 639-2 da ISO 639-5 lambobin)
  • Sir Kay, hali a cikin labarin Arthurian, ya rubuta Cai a Welsh
  • Kai (disambiguation)
  • CAIS (rarrabuwa)