Jump to content

Cikakke

Daga Wikipedia, Insakulofidiya ta kyauta.

 

Cikakken yawanci yana zama:

  • Cikakken; Cikakken;  cikakkiya, da kyau
  • Cikakken (grammar) , wani nau'i na nahawu a wasu harsuna

Cikakke kuma yana kasancewa:

 

  • Cikakken (fim na 1985) wasan kwaikwayo na soyayya
  • Perfect (fim na 2018) mai ban tsoro na fiction kimiyya

Littattafai

[gyara sashe | gyara masomin]
  • Perfect (Littafin Aboki), wani littafi na 2004 na Natasha Friend
  • Perfect (Littafin Hopkins), wani littafi na matasa na Ellen Hopkins
  • Perfect (Joyce novel), wani littafi na 2013 na Rachel Joyce
  • Perfect (Littafin Shepard), littafin Pretty Little Liars na Sara Shepard
  • Perfect, wani labari na fiction na kimiyya na matasa na Dyan Sheldon
  • Cikakken lokaci, a cikin ka'idar kiɗa
  • Cikakken Rubuce-rubuce, lakabin rikodin

Masu zane-zane

[gyara sashe | gyara masomin]
  • Perfect (mai kiɗa) (an haife shi a shekara ta 1980), mawaƙin reggae
  • Cikakken (ƙungiyar Poland)
  • Perfect (ƙungiyar Amurka), ƙungiyar rock ta Amurka
  • Cikakken (Intwine album) (2004)
  • <i id="mwQQ">Cikakken</i> (Kwanakin kundin Jafananci) (2016)
  • perfecT, wani kundin Sam Shaber
  • Cikakken, kundin da Gaskiya ta yi ko waƙarta
  • Perfect, wani kundin da Benny Hester ya yi ko kuma taken sa
  • <i id="mwTg">Cikakken</i> (Mannequin Pussy EP) (2021)
  • "Kyakkyawan" (Waƙar Vanessa Amorosi) (2008)
  • "Perfect" (Waƙar Anne-Marie) (2018)
  • "Kyakkyawan" (Waƙar Rob Cantor) (2014)
  • "Kyakkyawan" (Waƙar Darin) (2006)
  • "Perfect" (Sara Evans song) (2003)
  • "Perfect" (Fairground Attraction song) (1988)
  • "Perfect" (waƙar Hedley) (2010)
  • "Perfect (Exceeder) ", waƙar 2007 ta Mason da Princess Superstar
  • "Perfect" (Waƙar Ɗaya) (2015)
  • "Kyakkyawan" (PJ &amp; Duncan song) (1995)
  • "Perfect" (Princess Superstar song) (2005)
  • "Kyakkyawan" (Waƙar Ed Sheeran) (2017)
  • "Kyakkyawan" (Waƙar Shirye-shiryen Sauƙi) (2003)
  • "Perfect" (Waƙar Smashing Pumpkins) (1998)
  • "Perfect" (Topic da Ally Brooke song) (2018)
  • "Perfect" (Waƙar Disney) , waƙar daga DisenchantedRashin jin daɗi
  • "Fuckin' Perfect" waƙar Pink ce ta 2010
  • "Perfect", waƙar Alexandra Burke daga OvercomeKashewa
  • "Perfect", waƙar John Cale daga blackAcetatebaƙar fata
  • "Perfect", waƙar Depeche Mode daga Sounds of the UniverseSauti na sararin samaniya
  • "Perfect", waƙar Flyleaf daga Flyleaf
  • "Perfect", waƙar Selena Gomez daga RevivalFarfadowa
  • "Kyakkyawan", waƙar da Lightning Seeds daga Jollification
  • "Perfect", waƙar da Lights ya yi daga Songs from Instant Star FourWaƙoƙi daga Instant Star Four
  • "Perfect", waƙar Marianas Trench daga gidan wasan kwaikwayo na MasterpieceGidan wasan kwaikwayo na musamman
  • "Perfect", waƙar Alanis Morissette daga Jagged Little PillƘananan Kwayar Kwayar Kwaya
  • "Perfect", waƙar Julia Murney daga I'm Not WaitingBa Na jira
  • "Perfect", waƙar Freya Ridings daga Blood OrangeOrange na jini
  • "Perfect", waƙar da Stabbing Westward ya yi daga Stabbing EastwardYin Saki zuwa Yamma
  • "Perfect", waƙar The
  • "Perfect", waƙar Steve Aoki da ke nuna PnB Rock da 24hrs daga Hiroquest 2: Double Helix
  • "The Perfect", waƙar da Killing Tree ya yi daga The Romance na Helen Trent
  • Cikakken hoto
  • Cikakken rukuni
  • Cikakken lattice (kamar cikakkiyar tsari)
  • Cikakken matrix
  • Cikakken adadi
  • Cikakken iko
  • Cikakken tsari

Mutanen da ke da sunan mahaifi

[gyara sashe | gyara masomin]
  • Chip Perfect, ɗan kasuwa da ɗan siyasa na Amurka
  • Christine McVie an haife ta Perfect (1943-2022), mawaƙan Ingila
  • Eddie Perfect (an haife shi a shekara ta 1977), mawaƙin Australiya, ɗan wasan kwaikwayo, marubuci kuma ɗan wasan kwaikwayo
  • Hazel Perfect (ya mutu a shekara ta 2015), masanin lissafi na Burtaniya

Sauran amfani

[gyara sashe | gyara masomin]
  • Cikakken (tsarin sabar) , don harshen shirye-shiryen Swift
  • Cikakken Mai haɓakawa, kayan aiki don haɓaka shirye-shiryen kwamfuta
  • Cathar Perfect, firist na Cathar
  • Perfect Creek, Ohio, Amurka
  • Cikakken, abin sha wanda ke dauke da daidaitattun ma'auni na Vermouth mai zaki da bushe
  • Cikakken furen, wanda ke da tsarin haihuwa na namiji da na mace