DDD (album)
Appearance
DDD (album) | ||||
---|---|---|---|---|
Poster Children (en) Albom | ||||
Lokacin bugawa | 2000 | |||
Distribution format (en) | music streaming (en) | |||
Characteristics | ||||
Genre (en) | alternative rock (en) | |||
Record label (en) | SpinART Records (en) | |||
Poster Children (en) Chronology (en) | ||||
|
DDD wani kundi ne na wata ƙungiyar mawakan Amurka ta Poster Children, da aka fitar a cikin shekara ta 2000.[1] Ya samo sunansa daga Lambar SPARS don kundin rikodin na dijital, gauraye, da ƙwarewar album.
Tarba mai mahimmanci
[gyara sashe | gyara masomin]A cikin nazarin taurarinsa 4, The Austin Chronicle ya rubuta cewa "kalmomin Rick Valentin suna da kaifi da kaɗe-kaɗe kamar yadda aka saba, shi da guitars ɗan'uwan Jim suna yin tawaye da juna kamar sarƙaƙƙen sarƙa."[2]Spin ya kira kundin "kallon kuzari game da aiki na rayuwa a cikin wasan matashi, raye-raye da canza launi tare da ayoyin ba-ba da wanda ke ba da lada."
Jerin waƙoƙi
[gyara sashe | gyara masomin]- "Wannan Garin Yana Bukatar Wuta" - 2:36
- "Baƙi Masu Taɗi" - 3:30
- "An canza Daisy" - 3:26
- "Zero Stars" - 2:02
- "Raba Lokaci" - 2:50
- "Rock & Roll" - 1:27
- "Persimmon" - 2:15
- "Elf" - 2:33
- "Tsohuwar Makaranta da Sabuwa" - 3:52
- "Alkalin wasan ƙwallon ƙafa" - 2:41
- "Silhouette" - 3:10
- "Cikakken samfur" - 2:39
- "Peck N'Paw" - 5:00
Ma'aikata
[gyara sashe | gyara masomin]- Rick Valentin - Vocals, Guitar
- Rose Marshack - Bass, muryoyi
- Jim Valentin - Guitar
- Howie Kantoff - Ganga
Manazarta
[gyara sashe | gyara masomin]- ↑ "Poster Children | Biography & History". AllMusic.
- ↑ "Poster Children DDD (SpinArt)". www.austinchronicle.com.