Danny Allan

Daga Wikipedia, Insakulofidiya ta kyauta.
Danny Allan
Rayuwa
Haihuwa York (en) Fassara, 4 Satumba 1989 (34 shekaru)
Sana'a
Sana'a rugby league player (en) Fassara

Danny Allan (an haife shi ranar 9 ga watan Afrilu, shekara ta 1989) a York, Yorkshire ta Arewa, Ingila. ƙwararren ɗan wasan ƙwallon ƙafa ne na rugby wanda kwanan nan ya taka leda a Rugby League na Oxford a League 1. Ya taba buga wa kulob din York City Knights, Hunslet Hawks, Featherstone Rovers da Doncaster a Gasar, da kuma Leeds Rhinos a Super League. Yana buga wasa a matsayin mai stand-off.

Tarihin kungiya/club[gyara sashe | gyara masomin]

Ya yi wasan ƙwallon ƙafa a Leeds da Castleford Tigers a shekarata 2007 a stand-off a maimakon Danny McGuire akan ayyukan kasa da kasa.[1]

Ritaya[gyara sashe | gyara masomin]

Ya yi ritaya daga wasan kwararru a shekara ta 2016.[ana buƙatar hujja]

Bayan fage[gyara sashe | gyara masomin]

Danny yana "yayatawa" don dawo da wasan da ya yi nasara a duk kwanakin wasan sa. An tabbatar da jita -jitar lokacin da masanin wasannin rugby Paul 'the wheelbarrow' Wilkes ya tabbatar da cewa zai rattaba hannu kan shi don sabon mulkinsa a majagaba na bear na Hinpool.[ana buƙatar hujja]

Danny ya sake komawa ƙungiyar Heworth ARLFC ta gida don kakar shekaran 2020.[ana buƙatar hujja]

Hanyoyin hdin waje[gyara sashe | gyara masomin]

Manazarta[gyara sashe | gyara masomin]

  1. "Rhinos too strong for Crusaders". BBC. 2008-04-18. Retrieved 2008-05-05.