Jump to content

GI

Daga Wikipedia, Insakulofidiya ta kyauta.
GI
Wikimedia disambiguation page (en) Fassara

GI ko Gi na iya nufin to:

Soja[gyara sashe | gyara masomin]

 • GI, sunan barkwanci (daga g overnment i ssue) ga Sojojin Amurka

Fasaha da nishaɗi[gyara sashe | gyara masomin]

 • <i id="mwEg">GI</i> (album), kundi ta Germs
 • Gi (Halin Captain Planet)
 • Game Informer, mujallar
 • Icon na Duniya (band), ƙungiyar Koriya ta Kudu

Ƙungiyoyi[gyara sashe | gyara masomin]

 • Goethe-Institut, ƙungiyar al'adun Jamus
 • General Instrument, kamfanin lantarki
 • Gesellschaft don Informatik, ƙungiyar komputa ta Jamusawa
 • Itek Air (mai tsara jirgin sama na IATA), tsohon kamfanin jirgin sama ne da ke Kyrgyzstan
 • Garanti Irish, cibiyar membobin kasuwanci

Kimiyya da fasaha[gyara sashe | gyara masomin]

 • GI, aji mai rikitarwa a cikin matsalar isomorphism jadawali
 • Galvanized baƙin ƙarfe

Biology da magani[gyara sashe | gyara masomin]

 • G <sub id="mwMA">i</sub> alpha subunit, furotin
 • Gastrointestinal tract (GI fili)
 • Gigantocellular reticular nucleus, wani yanki na medullary reticular samuwar
 • Alamar glycemic, auna tasirin abinci akan glucose na jini

Kwamfuta[gyara sashe | gyara masomin]

 • .gi, lambar babban matakin yanki na Gibraltar
 • Gi (alamar prefix) (gibi), prefix na binary
 • Hasken duniya, ƙungiyar algorithms na zane -zane na 3D

Sauran amfani[gyara sashe | gyara masomin]

 • Gibraltar (ISO 3166-1 lambar ƙasa)
 • GI Generation, ƙungiyar alƙaluma
 • Interface Graphics, taro kan zane -zanen kwamfuta da hulɗar ɗan adam -kwamfuta
 • Alamar ƙasa, akan samfuran da suka yi daidai da wuri ko asalin ƙasa
 • Gi (kana), harafin syllabic a rubutun Japan
 • Gi (cuneiform), alama ce a rubutun cuneiform
 • Greg Inglis (an haife shi a shekara ta 1987), shi ne ɗan wasan ƙwallon ƙafa ta rugby ta Australiya
 • Keikogi, rigar wasan yaƙin Jafananci da aka sani da Ingilishi kamar gi .

Duba kuma[gyara sashe | gyara masomin]

 • GI Joe (rashin fahimta)
 • Keikogi, rigar zane -zane
  • Judogi
  • Karate gi
  • Jiu-jitsu Brazilian