Girbi

Daga Wikipedia, Insakulofidiya ta kyauta.

Girbi na iya koma zuwa ga:

Noma da gandun daji[gyara sashe | gyara masomin]

  • Haɗa mai girbi, injin da aka saba amfani da shi wajen girbin amfanin gona
  • Mai girbin abinci, injin da ake amfani da shi don girbin kiwo
  • Girbi (Forestry), wani nau'in abin hawa mai nauyi da aka yi amfani da shi wajen yanke bishiyoyi masu tsayi.
  • International Harvester, tsohon kamfani ne na injinan noma

Fasahar Sadarwa[gyara sashe | gyara masomin]

  • Girbi (we kayan aiki don saukar da manhajojin yanar gizo gizo
  • Harvester (HCI), buɗaɗɗen tushen abubuwan more rayuwa mai haɗaɗɗun abubuwan da aka fara a cikin shekarar 2020 ta SUSE
  • Bioinformatic Harvester, injin bincike na meta na bioinformatic

Kiɗa[gyara sashe | gyara masomin]

  • Girbi (band) ko Träd, Gräs, och Stenar, ƙungiyar ci gaban Sweden
  • Harvester (Baƙin Amurka, ƙungiyar intakdie rock band ta Amurka
  • The Harvesters (band), madadin ƙasar Sweden

Wurare[gyara sashe | gyara masomin]

  • Burr Ridge, Illinois ko Harvester
  • Harvester, Missouri, al'ummar da ba ta da haɗin kai a gundumar St. Charles

Zoology[gyara sashe | gyara masomin]

  • Feniseca tarquinius ko masu girbi, nau'in butterflies
  • Miletinae ko masu girbi, dangin malam buɗe ido
  • Opiliones ko masu girbi, tsari na arachnids wanda ke kama da gizo-gizo

Sauran amfani[gyara sashe | gyara masomin]

  • <i id="mwNw">The Harvesters</i> (fim), fim ɗin 2018
  • Girbi (doki), wanda ya ci 1884 Epsom Derby
  • <i id="mwPA">Masu Girbi</i> (zane), zanen itace na 1565 na Pieter Bruegel
  • Girbi (gidajen cin abinci), sarkar gidan cin abinci ta Biritaniya
  • <i id="mwQQ">Girbi</i> (wasan bidiyo), wasan kasada na kwamfuta na 1996
  • <i id="mwRA">The Harvester</i> (fim na 1927), fim ɗin barkwanci shiru na Amurka
  • The Girbi (Likita Wane), a 1968, Doctor Who kasada serial
  • <i id="mwSg">Girbi</i> (Ancher), zanen mai na 1905 ta Anna Ancher
  • The Harvester, wani fim mai ban dariya na 1936 na Amurka
  • HMS <i id="mwUA">Harvester</i> (H19), H-class mai lalata wanda aka ƙaddamar da shi azaman HMS Handy a 1939
  • Harvester, babban abin hawa na almara a cikin littafin Dune na 1965 na Frank Herbert (duba <i id="mwVQ">Dune</i> terminology ) da wasannin Dune
  • "Masu girbi", sunan barkwanci da ake amfani da shi don yin nuni ga nau'in baƙon da ke gaba da juna da aka nuna a Ranar 'Yancin Kai da madaidaicin Ranar 'Yancin Kai: Tadawa .

Duba kuma[gyara sashe | gyara masomin]

  • Hukuncin Girbi, ƙarar Kotun Koli ta Australiya ta 1908 wanda ya kafa manufar mafi ƙarancin albashi
  • HMS <i id="mwYQ">Harvester</i>, jerin jiragen ruwa na Rundunar Sojojin Ruwa
  • Jerin masu girbi
  • Theristai, aka Reapers ko Harvesters, wasan satyr da Euripides ya ɓace
  • Girbin makamashi
  • All pages with titles beginning with Harvester
  • All pages with titles containing Girbi