Jump to content

Hannun (disambiguation)

Daga Wikipedia, Insakulofidiya ta kyauta.

 

Hannu shine sashin jiki.

Hannu ko HAND na iya komawa zuwa:

 

Zane-zane, nishaɗi, da kafofin watsa labarai

[gyara sashe | gyara masomin]

Abubuwan almara

[gyara sashe | gyara masomin]
  • Hannu, ɗan Albion a cikin tatsuniyar William Blake
  • Hannun Crazy da Jagora Hannu, haruffa biyu a cikin jerin <i id="mwEw">Super Smash Bros</i>
  • Hannun Sarki, babban mai ba sarki shawara a cikin Waƙar Wuta da Kankara da Wasan Al'arshi
  • Hannun ( <i id="mwGg">Babila 5</i> ), tseren baƙo a cikin jerin talabijin Babila 5 (1994–1997)
  • The Hand (comics), ƙungiya a cikin duniyar Marvel Comics
  • Hannun, mahaliccin Nebula Man a cikin duniyar Comics na DC
  • <i id="mwJA">The Hand</i> (fim na 1960), na Henry Cass
  • <i id="mwJw">The Hand</i> (fim na 1965), na Jiří Trnka
  • <i id="mwKg">The Hand</i> (fim na 1981), wani fim mai ban tsoro na 1981 na Oliver Stone
  • Hannun, ɗan gajeren fim na Wong Kar-Wai, wani ɓangare na fim ɗin Eros (2004)
  • "Hand", waƙar 1999 ta Jars of Clay daga kundi na If I Left the Zoo
  • Hannun, wani aikin gefe na ƙungiyar rock na Amurka Johnny Society

Sauran amfani a cikin fasaha, nishaɗi, da kafofin watsa labarai

[gyara sashe | gyara masomin]
  • Wasan hannu (wasannin kati)
  • Rubutun hannu, salon rubutun mutum
  • Rubutun hannu ko hannu, ingantaccen salon rubutun hannu
    • Hannun dama
    • Zagaye hannun
    • Hannun sakatare
    • Shorthand
    • Littafin hannu
  • <i id="mwSw">The Hand</i> (jarida)
  • <i id="mwTg">Hannun</i> (Botero), sassaka na Fernando Botero
  • Hannun, ɓangaren wasan ban dariya Shiver da girgiza
  • The Hand, aikin 1930 na Salvador Dalí
  • Hannun, Tsayayyen da Okuyasu Nijimura yayi amfani da shi a cikin Babban Kasadar JoJo: Diamond Ba Ya Karye
  • hannu, mai haɓaka wasan bidiyo na Japan
  • Hannu (sunan mahaifi)
  • Hand, South Carolina, al'umma a Amurka
  • Hand County, South Dakota, gunduma a Amurka
  • Hand Lake, wani tabki a Minnesota

Ilimin halintu da kiwon lafiya

[gyara sashe | gyara masomin]
  • HAND1, kwayar halittar mutum
  • HAND2, kwayar halittar mutum
  • Cutar cututtukan neurocognitive mai alaƙa da HIV, ko HAND

Sauran amfani

[gyara sashe | gyara masomin]
  • Kamus na bowling § Hannu, ma'aunin matsayi na hannu a cikin isar da ƙwallon ƙwallon
  • Hannu (hieroglyph), hieroglyph haruffa tare da ma'anar "d"
  • Hannu (raka'a), ma'auni, da farko na tsayin doki
  • Hannu, ɓangaren fuskar agogo : hannun awa, hannun minti, ko hannu na biyu
  • ☞, hannu, ko fihirisa, alamar rubutu
  • Hannun Eris, alama ce kawai ake kira Hannun a cikin addinin Discordianism
  • All pages with titles beginning with Hand
  • All pages with titles beginning with The Hand
  • Handmade (disambiguation)
  • Hands (disambiguation)
  • Hand pay, a slot machine payment made by a cashier
  • Handjob, a sexual term
  • Justice Hand (disambiguation)
  • Mr. Hand (disambiguation)