Justin

Daga Wikipedia, Insakulofidiya ta kyauta.
Justin
Wikimedia disambiguation page (en) Fassara

Justin na iya nufin: ta

Mutane[gyara sashe | gyara masomin]

 • Justin (suna), gami da jerin mutanen da aka ba da sunayen su Justin
 • Justin (masanin tarihi), masanin tarihin Latin wanda ya rayu ƙarƙashin daular Romawa
 • Justin I a shekara ta ( 450 zuwa shekara ta 527), ko Flavius Iustinius a watan Augustus, Sarkin Romawa na Gabas wanda ya yi mulki daga shekara ta 518 zuwa shekara ta 527
 • Justin II shekara ta ( 520 zuwa shekara ta 578), ko Flavius Iustinius Iunior a watan Augustus, Sarkin Gabashin Romawa wanda ya yi mulki daga shekara ta 565 zuwa shekara ta 578
 • Justin (magister militum per Illyricum) a shekara ta 538 zuwa shekara ta 552), janar na Rumawa
 • Justin (Moesia), janar na Rumawa ya kashe a yaƙi a cikin guda 528
 • Justin (jakadan guda 540) shekara ga ( 525 zuwa shekara ta 566), janar na Rumawa
 • Justin Martyr a shekara ta (103 zuwa shekara ta 165), Kirista shahidi
 • Justin (gnostic), Kiristan kirista na karni na biyu 2; wani lokacin rikicewa da Justin Martyr
 • Justin the Confessor a shekara ta 269
 • Justin na Chieti, wanda aka girmama a matsayin farkon bishop na Chieti, Italiyan
 • Justin na Siponto (kimanin karni na Hudu 4 ),ne wanda Cocin Katolika ya girmama shi a matsayin shahidi na Kirista
 • Justin de Jacobis shekara ta (1800 zuwa shekara ta 1860), mishan ɗan asalin ƙasar Italiya wanda ya zama Vicar Apostolic na Abyssinia da Bishop na Nilopolis
 • Justin (mawaƙi, an haife shi a shekara ta 2002), sunan matakin mawaƙin China Huang Minghao, memba na NEXT

Geography[gyara sashe | gyara masomin]

 • Justin, Texas, birni ne a cikin Amurka

Nishaɗi[gyara sashe | gyara masomin]

 • Justin (robot), mutum -mutumi ɗan adam wanda Cibiyar Aerospace ta Jamus (DLR) ta haɓaka
 • Justin
 • <i id="mwNQ">Justin</i> a shekara ta (2005 album), na Justin Lo
 • <i id="mwOA">Justin</i> (kundin a shekara ta 2008), na Justin Lo
 • "Justin", waƙar Korn daga kundi na shekara ta 1998 <i id="mwOw">Bi Jagora</i>
 • Justin, babban halayen Grandia, wasan kwaikwayo na rawar shekara ta 1997

Duba kuma[gyara sashe | gyara masomin]

 • Saint Justin (rashin fahimta)
 • John Justin (1917 zuwa shekara ta 2002), wani ɗan wasan Burtaniya kuma ɗan wasan fim
 • Paul Justin (an haife shi shekara ta 1968), ɗan wasan ƙwallon ƙafa ne na Amurka
 • Iustin Moisescu (1910 zuwa shekara ta 1986), Shugaban Duka na Romaniya
 • Justinian
 • Justinus (rashin fahimta)
 • All pages with titles beginning with Justin