Jump to content

Kulob din Caldas Esporte

Daga Wikipedia, Insakulofidiya ta kyauta.
Kulob din Caldas Esporte
Bayanai
Iri sports club (en) Fassara
Masana'anta sporting activities (en) Fassara
Ƙasa Brazil
Tarihi
Ƙirƙira 1982

Caldas Esporte Clube, wanda aka fi sani da suna Caldas, ƙungiyar ƙwallon ƙafa ce ta Brazil a cikin garin Caldas Novas, a cikin jihar Goiás.[1][2][3][4]

An kafa shi a ranar 18 ga Afrilu, 1982 a cikin birnin Paraúna a cikin jihar Goiás, kulob ɗin yana da alaƙa da Federação Goiana de Futebol[5] kuma A halin yanzu, ƙungiyar ta yi jayayya da Campeonato Goiano (Rabi na uku). A cikin 1992, FGF ta gudanar da gasar tsaka-tsaki mai suna Campeonato Goiano (Matsakaici Division). Caldas ya ƙare ya zama zakara kuma ya sami 'yancin yin jayayya da kashi na farko na Goiano.[6]

  1. CLUBES PROFISSIONAIS GOIANOS" (in Portuguese). Federação Goiana de Futebol. Retrieved March 20, 2021
  2. Caldas Esporte Clube" (in Portuguese). FGF. Retrieved March 20, 2021
  3. Arquivos Caldas Esporte Goiano" (in Portuguese). esportegoiano.com.br. Retrieved March 20, 2021.
  4. Terceira divisão do Campeonato Goiano de 2015 terá 9 times" (in Portuguese). Confederação Brasileira de Futebol. Retrieved March 20, 2021.
  5. Caldas Esporte Clube" (in Portuguese). FGF. Retrieved March 20, 2021.
  6. "Arquivos Caldas - Esporte Goiano" (in Portuguese). esportegoiano.com.br. Retrieved March 20, 2021.