Kuri

Daga Wikipedia, Insakulofidiya ta kyauta.
Wikidata.svgKuri
Wikimedia disambiguation page (en) Fassara

Wannan shafi ne dake tattare da kalmomin ko sunaye masu alaƙa da 'Kudi.

 • Aren Kuri (an haife shi a shekara ta 1991), ɗan wasan ƙwallon kwando na Japan ne
 • Daniel Ludlow Kuri (an haife shi a shekara ta 1961), ɗan siyasan Mexico
 • Emile Kuri (1907-2000), mai shirya fina-finai Ba'amurke ɗan Mexico
 • Ippei Kuri (an haife shi a shekara ta 1940), ɗan wasan manga na Japan
 • Jean Succar Kuri (an haife shi a shekara ta 1944), ɗan kasuwan Mexiko wanda aka yanke masa hukunci
 • John A. Kuri, marubuci kuma marubuci Ba’amurke
 • Yōji Kuri (an haife shi a shekara ta 1928), ɗan wasan kwaikwayo na Japan kuma mai shirya fina-finai
 • Kuri Kikuoka (Takagi Michinokuo, 1909–1970), alkalami sunan marubucin wakoki da litattafai na Jafan.
 • Kuri Prathap, jarumin fina-finan Indiya

Wurare[gyara sashe | gyara masomin]

Sunan Māori don kare Polynesia

Kuri shanu, irin na shanu

Kuri (kicin), kicin na gidan sufi na Zen

Kuri (栗), Chestnut na Japan

Harshen Kuri (rashin fahimta

 • Polynesia
 • Kuri shanu, irin na shanu
 • Kuri (kicin), kicin na gidan sufi na Zen
 • Kuri , Chestnut na Japan
 • Harshen Kuri (rashin fahimta)