Lebogang Mabatle

Daga Wikipedia, Insakulofidiya ta kyauta.

Lebogang Mabatle ƴar wasan ƙwallon ƙafa ce ta Afirka ta Kudu . Ta buga wa Phoenix Marrakech da tawagar ƙwallon ƙafa ta mata ta Afirka ta Kudu .

Sana'ar wasa[gyara sashe | gyara masomin]

Ƙasashen Duniya[gyara sashe | gyara masomin]

Mabatle ya wakilci Afirka ta Kudu a gasar Olympics ta lokacin zafi na 2012 a London. [1] [2]

A cikin watan Satumba na na shekara ta dubu biyu da goma sha huɗu 2014, an saka sunan Mabatle a cikin jerin sunayen gasannin gasar mata ta Afirka ta 2014 a Namibiya . [3]

Manazarta[gyara sashe | gyara masomin]

  1. Malepa, Tiisetso (July 10, 2012). "Positive vibe in Banyana camp". The New Age. Retrieved 22 October 2014.
  2. "Lebogang Mabatle". BBC. Retrieved 22 October 2014.
  3. "Pauw Names Banyana Squad For AWC". Soccer Laduma. September 30, 2014. Archived from the original on 18 October 2014. Retrieved 22 October 2014.