Lutsharel Geertruida

Daga Wikipedia, Insakulofidiya ta kyauta.
Lutsharel Geertruida
Rayuwa
Haihuwa Rotterdam, 18 ga Yuli, 2000 (23 shekaru)
ƙasa Kingdom of the Netherlands (en) Fassara
Sana'a
Sana'a ɗan wasan ƙwallon ƙafa
Hanya
Ƙungiyoyi Shekaru Wasanni da ya/ta buga Ƙwallaye
  Netherlands national under-19 football team (en) Fassara-
Netherlands national under-18 football team (en) Fassara-
  Netherlands national under-17 football team (en) Fassara-
Netherlands national under-16 football team (en) Fassara-
  Feyenoord (en) Fassara1 ga Yuli, 2018-
 
Muƙami ko ƙwarewa Mai buga baya
Tsayi 1.84 m

Lutsharel Geertruida (an haife shi a ranar 18 ga Yuli 2000) ƙwararren ɗan wasan ƙwallon ƙafa ne ɗan ƙasar Holland wanda ke taka leda a matsayin ɗan wasan baya na dama, tsakiyar baya don ƙungiyar Eredivisie Feyenoord da Netherland.

Wannan Muƙalar guntuwa ce: tana buƙatar a inganta ta, kuna iya gyara ta.


Manazarta[gyara sashe | gyara masomin]