Mamu

Daga Wikipedia, Insakulofidiya ta kyauta.

Mamu na iya nufin to:

Wurare[gyara sashe | gyara masomin]

  • Mamu, Iran (disambiguation), ƙauyuka da yawa a Iran
  • Mamu, Queensland, yanki ne a Ostiraliya
  • Mamu (kogi), kogi a Romania
  • Mamu, ƙauye ne a Mădulari, Romania
  • Mamu gas filin, filin gas a Romania
  • Mamu, Kra Buri, tambon a gundumar Kra Buri, Thailand

Sauran amfani[gyara sashe | gyara masomin]

  • Mutanen Mamu, 'yan asalin Ostiraliya
  • Yaren Mamu, yare na Dyirbal
  • Mamu (Nintendo) ko Wart, halin almara
  • Sandro Mamukelashvili ko Mamu (an haife shi a shekara ta 1999), ɗan wasan ƙwallon kwando na ƙasar Georgia ne
  • Macaca mulatta, wanda aka fi sani da biri Rhesus, wani lokacin a takaice Mamu ko MAMU a binciken halittu
  • Mamu, raunin launin fata na Finnish don baƙi daga Gabas ta Tsakiya da asalin Arewacin Afirka

Mutane da sunan mahaifi[gyara sashe | gyara masomin]

  • Petro Mamu (an haife shi a shekara ta 1984), ɗan wasan Eritrea