Mekki Aloui

Daga Wikipedia, Insakulofidiya ta kyauta.
Mekki Aloui
Member of the Chamber of Advisors (en) Fassara

Rayuwa
ƙasa Tunisiya
Sana'a
Sana'a ɗan siyasa

Mekki Aloui wanda aka fi sani da مكي العلوي ɗan siyasan Tunusiya ne wanda ya kasance Shugaban theasa na Chamberungiyar Masu ba da Shawara da ke aiki a matsayin aiki daga 7 ga Fabrairun shekarar 2011 har zuwa lokacin da aka dakatar da majalisar kuma aka soke ta kuma maye gurbin ta da Majalisar Dokoki ta icungiya ɗaya a ranar 22 ga Nuwamban shekarata 2011. [1] Ya taba zama mataimakin shugaban majalisar masu ba da shawara a baya.

Manazarta[gyara sashe | gyara masomin]

  1. http://www.ipu.org/parline/reports/2322.htm