Memphis Depay

Daga Wikipedia, Insakulofidiya ta kyauta.
Memphis Depay
Rayuwa
Haihuwa Moordrecht (en) Fassara, 13 ga Faburairu, 1994 (30 shekaru)
ƙasa Kingdom of the Netherlands (en) Fassara
Ghana
Harshen uwa Dutch (en) Fassara
Karatu
Harsuna Dutch (en) Fassara
Turanci
Faransanci
Sana'a
Sana'a ɗan wasan ƙwallon ƙafa da rapper (en) Fassara
Hanya
Ƙungiyoyi Shekaru Wasanni da ya/ta buga Ƙwallaye
  Netherlands national under-17 football team (en) Fassara2010-2011178
  PSV Eindhoven2011-20159039
  Netherlands national under-19 football team (en) Fassara2011-201378
  Netherlands national association football team (en) Fassara2013-8042
  Netherlands national under-21 football team (en) Fassara2013-201370
Manchester United F.C.2015-2017337
  Olympique Lyonnais (en) Fassara2017-202113963
  FC Barcelona2021-20232812
Atlético Madrid (en) Fassara2023-
 
Muƙami ko ƙwarewa wing half (en) Fassara
Ataka
Lamban wasa 9
10
Nauyi 78 kg
Tsayi 178 cm
Kayan kida murya
Wannan Muƙalar guntuwa ce: tana buƙatar a inganta ta, kuna iya gyara ta.

Memphis Depay ɗan wasan ƙwallon ƙafa ne.

Manazarta[gyara sashe | gyara masomin]