Muller Dinda

Daga Wikipedia, Insakulofidiya ta kyauta.
Muller Dinda
Rayuwa
Haihuwa Moanda (en) Fassara, 22 Satumba 1995 (28 shekaru)
ƙasa Gabon
Karatu
Harsuna Faransanci
Sana'a
Sana'a ɗan wasan ƙwallon ƙafa
Hanya
Ƙungiyoyi Shekaru Wasanni da ya/ta buga Ƙwallaye
  Gabon national football team (en) Fassara2013-40
 
Muƙami ko ƙwarewa Mai buga baya
Lamban wasa 8
Nauyi 68 kg
Tsayi 170 cm

Muller Dinda (an haife shi a ranar 22 ga watan Satumba 1995)[1] ɗan wasan ƙwallon ƙafa ne na Gabon wanda ke taka leda a kulob din Sohar SC na Omani da kuma ƙungiyar ƙwallon ƙafa ta Gabon.[2] Ya yi takara a gasar Olympics ta bazara ta shekarar 2012. [3]

Girmamawa[gyara sashe | gyara masomin]

Kulob[gyara sashe | gyara masomin]

Mangasport

  • Gabon Championnat National D1 : 2015[4][5]

Manazarta[gyara sashe | gyara masomin]

  1. Eurosport Eurosport https://www.eurosport.com › person Muller Dinda - Player Profile - Football
  2. Transfermarkt Transfermarkt https://www.transfermarkt.com › spi... Muller Dinda - Player profile
  3. "Muller DINDA - Olympic Football | Gabon" . International Olympic Committee . 13 April 2021. Retrieved 13 April 2021.
  4. "Men's Football" . London2012.com. Archived from the original on 5 December 2012. Retrieved 30 July 2012.
  5. FBref.com FBref.com https://fbref.com › ... › Players Muller Dinda Stats, Goals, Records, Assists, Cups and more

Hanyoyin haɗi na waje[gyara sashe | gyara masomin]