Jump to content

Munt

Daga Wikipedia, Insakulofidiya ta kyauta.

Munt na iya nufin to:

Mutane[gyara sashe | gyara masomin]

  • Sunan iyali Munt:
    • Janice Munt (an haifi shi a shekara ta 1955), ɗan siyasan Australiya
    • Natalie Munt (an haifi 1977), ɗan wasan badminton na Burtaniya
    • Sally Rowena Munt, 'yar Birtaniya kuma mai ilimi
    • Tessa Munt (an haifi shi a shekara ta 1959), ɗan siyasan Burtaniya
    • Alice Munt da William Munt, biyu daga cikin Colchester Shahidai

Sauran amfani[gyara sashe | gyara masomin]

  • Arenys de Munt, gundumar Catalonia, Spain
  • Rikicin kabilanci na Zimbabwe ga baƙar fata

Duba kuma[gyara sashe | gyara masomin]

  • De Munt (rashin fahimta)
  • Vermunt (rarrabuwa)