Nk

Daga Wikipedia, Insakulofidiya ta kyauta.

NK na iya nufin to:

Kasuwanci[gyara sashe | gyara masomin]

  • Imerys (lambar lambar Euronext NK)
  • Nordiska Kompaniet, kantin sayar da kayayyaki a Stockholm, Sweden
  • Kamfanin Northrup-King Seed Company
  • Jirgin Jirgin Sama (lambar IATA NK)

Wurare[gyara sashe | gyara masomin]

  • Jamhuriyar Nagorno-Karabakh, jiha ce ta zahiri a yankin Nagorno-Karabakh
  • Nikšić, Montenegro (lambar lambar lambar NK)
  • North Kingstown, Rhode Island, Amurka
    • North Kingstown High School
  • Koriya ta Arewa, sunan gama gari ga Jamhuriyar Jama'ar Koriya ta Koriya (DPRK)

Sauran amfani[gyara sashe | gyara masomin]

  • Naik (matsayin soja), matsayi a wasu rundunonin kudancin Asiya
  • Kwayar kisa ta halitta, a cikin magani
  • Neturei Karta, gungun Yahudawan da ke adawa da tsagerun
  • Neue Kerze aka sabon kyandir, tsohon na’urar photometric na tsananin haske
  • Nippon Kaiji Kyokai, ƙungiyar rarrabuwa
  • Norwegian krone, kudade
  • NK (mawaƙin Ukrainian), mawaƙin Ukrainian
  • NK, nogomentni klub, ƙungiyar ƙwallon ƙafa a cikin Croatian da Slovenian (misali NK Osijek, NK Maribor )