OF

Daga Wikipedia, Insakulofidiya ta kyauta.

OF ko Of na iya nufin to:

 

Zane, da kafofin watsa labarai.[gyara sashe | gyara masomin]

  • Odd Future, ƙungiyar hip-hop ta Los Angeles
  • Operation Flashpoint, jerin wasan bidiyo

Ƙungiyoyi[gyara sashe | gyara masomin]

  • Air Finland, wani kamfanin jirgin sama na Finnish (IATA airline code OF)
  • Občanské fórum , ko Ƙungiyar Jama'a, ƙungiyar siyasa ta Czech da aka kafa a lokacin Juyin Juya Hali a 1989
  • Osvobodilna fronta , Liberation Liberation of the Slovene Nation, babban mai adawa da fascist Slovene juriya na jama'a da ƙungiyar siyasa da ke aiki yayin Yaƙin Duniya na II

Wurare[gyara sashe | gyara masomin]

  • Na, Turkiyya, gari da gundumar lardin Trabzon, Turkiyya
  • Offenbach (gundumar) da Offenbach am Main (Lambobin rajista na abin hawa na Jamusawa OF)

Bayan-gabatarwa[gyara sashe | gyara masomin]

  • Jami'in Umarnin Fiji, wanda ke da haruffan bayan-bayan na OF
  • Tsohon Fettesian, wani lokacin ana amfani dashi azaman haruffa bayan zaɓe don gano tsofaffin ɗaliban makarantar Fettes College, Edinburgh, Scotland

Kimiyya da fasaha[gyara sashe | gyara masomin]

  • Budedden Firmware, manhajar na,urar kwamfuta ne wanda ke ɗaukar nauyin tsarin aiki
  • Oxygen fluoride, wani fili wanda ke ɗauke da sinadaran oxygen da fluorine kawai

Sauran amfani[gyara sashe | gyara masomin]

  • na, preposition
  • Tsohuwar Faransanci, ci gaban yare ana magana daga ƙarni na 9 zuwa ƙarni na 14
  • Mai ƙwallon ƙafa, matsayi na tsaro a ƙwallon baseball
  • Mass na Paul VI, ko Tsarin Talakawa, a cikin Roman Katolika