Ona

Daga Wikipedia, Insakulofidiya ta kyauta.

Ona ko ONA na iya nufin to:

Anthropology[gyara sashe | gyara masomin]

  • Mutanen Ona, 'yan asalin kudancin Argentina da Chile
    • Yaren Ona, yaren da ake magana da shi a Isla Grande de Tierra del Fuego
  • Ona, al'adar pre-Aksumite a Sembel, Eritrea

Geography[gyara sashe | gyara masomin]

  • Ona, Sandøy, tsibiri a gundumar Møre og Romsdal, Norway
  • Ona, Vestland, tsibiri a Øygarden, Norway
  • Kogin Ona ko Biryusa, kogi a yankin Irkutsk Oblast, Rasha
  • Ona, West Virginia, wata al'umma ce a Amurka
  • Ona, Florida, wata al'umma ce a Amurka
  • Kogin Ona, a Rasha
  • Ona Ara, karamar hukuma ce a Najeriya
  • Ona Ona, tsohuwar unguwar Dutsen Bindango, Queensland, Australia
  • Tashar Ona, tashar jirgin ƙasa a Kita-ku, Japan
  • Ona Beach State Park, a Oregon, Amurka
  • Oña, birni ne a Castile da León, Spain
  • Oña Canton, canton a Ecuador

Sufuri[gyara sashe | gyara masomin]

  • Ona (jirgin ruwa), tsohon sunan <i id="mwMA">Al Raya</i>
  • Ontario (tashar Amtrak) (lambar tashar), a Ontario, California, Amurka
  • Overseas National Airways, rugujewar kamfanin jirgin saman Amurka
  • Filin Jirgin Sama na Winona Municipal (lambar IATA), a Winona, Minnesota, Amurka

Ƙungiyoyi[gyara sashe | gyara masomin]

  • Ofishin Ƙididdigar Ƙasa, hukumar leƙen asiri ta Ostireliya
  • Oficina Nacional Antidrogas, hukumar yaki da muggan kwayoyi ta Venezuela
  • Office of Net Assessment, hukumar tsaro ta Amurka
  • Kamfanin Dillancin Labarai na Oman, kamfanin dillancin labarai na gwamnatin Oman
  • ONA Group, wani tsohon kamfani mai rike da hannun Moroko
  • Ƙungiyar Labarai ta Yanar Gizo, ƙwararrun ƙungiyar 'yan jarida ta kan layi
  • Budewa da tabbatarwa, shirin Cocin Kristi na United
  • Umurnin Nine Angles, ƙungiyar Shaidan

Sauran amfani[gyara sashe | gyara masomin]

  • Ina (name)
  • Ona (Blake), 'yar Urizen a cikin tarihin William Blake
  • ONA (gidan abinci), gidan cin abinci na vegan na farko a Faransa don lashe tauraron Michelin
  • ONA, ƙungiyar ƙarfe mai nauyi ta Poland
  • Ona de Sants-Montjuïc, gidan rediyo a Barcelona, Spain
  • Haikalin Ona Kantheeswarar, haikalin Hindu a Tamil Nadu, Indiya
  • Asalin raye -raye na asali, taken anime kai tsaye da aka saki akan Intanet
  • " Ona to zna ", waƙar ƙungiyar Idoli ta Serbia
  • Ona Lukoszaite, hali a cikin littafin The Jungle by upon Sinclair

Duba kuma[gyara sashe | gyara masomin]

  • Onna (rashin fahimta)