Jump to content

Oona Chaplin

Daga Wikipedia, Insakulofidiya ta kyauta.

Oona Castilla Chaplin (Spanish: [ˈuna kasˈtiʎa ˈtʃaplin]; an haife shi 4 Yuni 1986) yar wasan kwaikwayo ce ta Sipaniya-Swiss. Ayyukanta sun haɗa da Talisa Maegyr a cikin HBO TV jerin Game of Thrones, Kitty Trevelyan a cikin wasan kwaikwayo na BBC The Crimson Field, da Zilpha Geary a cikin jerin Taboo.

Memba ce a cikin dangin Chaplin, ita 'yar 'yar wasan kwaikwayo ce Geraldine Chaplin, jikar mai shirya fina-finan Ingilishi kuma ɗan wasan kwaikwayo Charlie Chaplin, kuma jikar ɗan wasan kwaikwayo na ɗan Irish-Ba-Amurke Eugene O'Neill.[2] An rada mata suna bayan kakarta ta wajen uwa Oona O'Neill, matar Charlie Chaplin ta hudu kuma ta karshe.

Wannan Muƙalar guntuwa ce: tana buƙatar a inganta ta, kuna iya gyara ta.