Opel Cascada
Opel Cascada | |
---|---|
automobile model (en) | |
Bayanai | |
Ƙaramin ɓangare na | coachwork type (en) |
Mabiyi | Opel Astra TwinTop (en) |
Gagarumin taron | presentation (en) |
Manufacturer (en) | Opel |
Brand (en) | Opel |
Powered by (en) | Injin mai |
Shafin yanar gizo | buick.com… da web.archive.org… |
Opel Cascada mota ce mai tsarin fasinja mai hawa huɗu[1], wanda Opel ke ƙerawa kuma ya tallata shi a cikin tsararraki ɗaya don shekarun ƙirar 2013-2019[2], yana ba da fifikon kwanciyar hankali na yawon shakatawa na shekara-shekara akan wasanni.
Kusan iri ɗaya na bambance-bambancen injinan lamba iri ɗaya an tallata su a duniya ta amfani da farantin sunan Cascada a ƙarƙashin samfuran General Motors guda huɗu: Opel, Vauxhall, Holden da Buick - da kuma alamar sunan Opel Cabrio a Spain.[3]
Mai iya canzawa na 2+2 an yi shi ne a Cibiyar Injiniya ta Duniya ta Opel a Rüsselsheim, Jamus, kuma an tsara shi a ƙarƙashin jagorancin Mark Adams, shugaban ƙirar Opel, a Cibiyar Zane ta Rüsselsheim ta Opel - tare da Andrew Dyson (na waje) da Elizabeth Wetzel (na ciki). ).
Bayan yin muhawara a 2012 Geneva Auto Show, bambance-bambancen samfuran an kera su a Gliwice, Poland, har zuwa ƙarshen taron a ranar 28 ga Yuni 2019 - tare da haɗin 48,500 da aka samar da ƙarshe. Cascada da aka kera don Amurka.