Oza

Daga Wikipedia, Insakulofidiya ta kyauta.

Oza na iya nufin to:

Taken[gyara sashe | gyara masomin]

  • Ōza (shogi), take a cikin shogi
  • Ōza (go), take a Go

Mutane[gyara sashe | gyara masomin]

  • Ghanshyam Oza (a shekara ta 1911 zuwa shekara ta2002) ɗan siyasan Indiya
  • Goverdhan Lal Oza (an haife shi a shekàra ta1924) Alƙalin Indiya
  • Kamlesh Oza, ɗan wasan Indiya
  • Ramesh Oza (an haife shi a shekara ta 1957) jagoran ruhaniya na Hindu
  • Rohan Oza (an haife shi a shekara ta 1971) ɗan kasuwan Amurka
  • Shefali Oza (an haife shi a shekara ta 1967) halin TV na Indiya
  • Hardik Oza (an haife shi a shekara ta 1987) mai ba da shawara kan tallan dijital
  • Jagjit Oza (an kuma haife shi a shekara ta 1998)

Injin Mota (Mai ƙira)