Jump to content

Puna

Daga Wikipedia, Insakulofidiya ta kyauta.
Puna
Wikimedia disambiguation page (en) Fassara

Puna na iya nufin to.

  • Puña, gari a cikin Sashen Cajamarca na Peru
  • Puna, Potosí, ƙauye a Bolivia
  • Puna, Hawaii, a gundumar a gabas-kudu maso gabashin rabo daga Island na Hawai ʻ
  • Tsibirin Puná, tsibiri ne a bakin tekun kudancin Ecuador
    • Yaƙin Puná, yaƙin da aka yi tsakanin masu mamayar Mutanen Espanya da 'yan asalin Puná
  • Altiplano ko Puna, yankin da ya ƙunshi ɓangaren Bolivia, Peru, da ƙarshen arewacin Argentina da Chile
  • Puna de Atacama, wani tsauni a cikin Andes
  • Puna, Pakistan, ƙauye a Punjab, Pakistan
  • Puna, Gujarat, garin Gujarat, India
  • Ƙasar ciyawa ta Puna, wani nau'in ciyawa a tsakiyar tsakiyar tsaunin Andes
  • Puna (tatsuniyoyi), sarkin Hiti-marama ko na Vavau a cikin labarin Tuamotu na Rata
  • Maihueniopsis ko Puna, dangin cactus
  • Pune ko Poona, birni na biyu mafi girma a jihar Maharashtra ta yammacin Indiya