Rayuwa a Berlin

Daga Wikipedia, Insakulofidiya ta kyauta.
Rayuwa a Berlin
Rammstein (en) Fassara Albom
Lokacin bugawa 1999
Asalin suna Live aus Berlin
Distribution format (en) Fassara compact disc (en) Fassara da direct-to-video (en) Fassara
Characteristics
Genre (en) Fassara Neue Deutsche Härte (en) Fassara da industrial metal (en) Fassara
Harshe Jamusanci
Record label (en) Fassara Motor Music (en) Fassara
Description
Ɓangaren Rammstein's albums in chronological order (en) Fassara
Samar
Mai tsarawa Rammstein (en) Fassara
External links

Samfuri:Music ratingsRayuwa a Berlin ( mai suna [ˈlaɪf ʔaʊs bɛʁˈliːn], "Live daga Berlin") rikodin kide-kide ne na ƙungiyar Neue Deutsche Härte ta Jamus Rammstein, wanda aka yi a 1998 kuma aka sake shi bayan shekara guda. Fitarwar ta ƙunshi wasan kwaikwayo na kusan kowane waƙa daga kundi na farko na ƙungiyar, Herzeleid (9 daga cikin waƙoƙi 11, tare da sanannen ban da "Der Meister" da "Das Alte Leid"), da kuma mafi yawan waƙoƙin daga kundi na biyu, Sehnsucht (8 daga cikin waƙa 11, ban da sanannen "Alter Mann", "Eifersucht", da "Küss Mich (Fellfrosch) "). Har ila yau, ya haɗa da cikakkiyar fassarar Sehnsucht b-gefe "Wilder Wein".

An saki kundin a cikin tsari da yawa:

  • CD (waƙoƙi 15)
  • 2 CD Limited Edition (18 waƙoƙi + abun ciki na multimedia)
  • VHS / DVD da aka tantance (Ba tare da Bück dich ba)
  • VHS mara tantancewa (Tare da Bück dich)
  • DVD ba tare da tantancewa ba, wanda aka saki a cikin 2020 [1]

Ayyukan "Bück dich" ("Ku sauka", "Ku sauka") yana da rikici. Hoton kwaikwayon jima'i na hanci ta amfani da dildo mai zubar da ruwa ya haifar da bidiyon da aka ba shi Takardar shaidar 18 a Turai. Fitar da DVD na farko na kide-kide bai haɗa da wasan kwaikwayon ba, kodayake an haɗa shi a kan sigar da ba a tantance ta ba na VHS da CD da sake fitar da DVD na 2020.

Jerin waƙoƙi[gyara sashe | gyara masomin]

 

  • Ana samun nau'in cassette na sauti (Side A = 1-8; B = 9-15)
  • Wasu bugu sun ƙunshi ɓoyayyen waƙa a cikin pregap, sake dawowa game da sakan 58 kafin waƙa 1.

Ƙananan fitowar[gyara sashe | gyara masomin]

 

  • Har ila yau, sigar DVD ɗin ta ƙunshi hira mai taken 1997, tare da membobin ƙungiyar, suna tattauna Rammstein gabaɗaya, da kuma yankin kusurwa da ke nuna Tier, Du hast, da Rammstein. Har ila yau, akwai jarrabawar mataki 2 da za a iya samu ta hanyar PCs.

Kwayoyin Ista[gyara sashe | gyara masomin]

  • Lokacin samun damar fasalin lambar a Menu na DVD kuma shigar da '23' a ko'ina a cikin babban menu, bidiyon kiɗa Stripped zai kunna. Waƙar murfin waƙar Depeche Mode ce kuma an nuna ta a matsayin waƙar kyauta a cikin kundi na biyu na Rammstein Sehnsucht .
  • Bayan lashe kashi na biyu na jarrabawar, an ba da haɗin yanar gizo da kalmar sirri don sauke mai kula da Rammstein. Shafin yanar gizon ba ya samuwa.

Shafuka[gyara sashe | gyara masomin]

Shafuka na mako-mako[gyara sashe | gyara masomin]

Bayani[gyara sashe | gyara masomin]

Manazarta[gyara sashe | gyara masomin]

  1. "Instagram".

Haɗin waje[gyara sashe | gyara masomin]