Richard Thompson

Daga Wikipedia, Insakulofidiya ta kyauta.
Richard Thompson
Wikimedia disambiguation page (en) Fassara
Bayanai
Has characteristic (en) Fassara Wikimedia human name disambiguation page (en) Fassara

Richard Thompson na iya nufin:

Fasaha da nishaɗi[gyara sashe | gyara masomin]

  • Richard Thompson (mai wasan kwaikwayo) (1914-1998), mai wasan kwaikwayo na Warner Bros. a cikin shekarun 1950
  • Richard Thompson (mai zane-zane) (1957-2016), mai zane-zane wanda ya yi aiki a matsayin mai zane-zanen
  • Richard Thompson (mai kiɗa) (an haife shi a shekara ta 1949), marubucin waƙa kuma mawaƙi
  • Richard Earl Thompson (1914-1991), mai zane
  • Rick Thompson (Falling Skies) , wani hali daga jerin shirye-shiryen talabijin na Falling SkiesSkies da ke faɗuwa

Siyasa[gyara sashe | gyara masomin]

  • Sir Richard Thompson, Baronet na farko (1912-1999), ɗan siyasan Conservative na Burtaniya
  • Richard Thompson (ɗan siyasa na Australiya) (1832-1906), ɗan siyasa na New South Wales
  • Richard Thompson (Maine siyasa) (an haife shi a shekara ta 1947), lauya kuma memba na Democrat na Majalisar Wakilai ta Maine
  • Richard Thompson (MP for Reading) (ya mutu c. 1735), ɗan siyasan Whig na Burtaniya
  • Richard E. Thompson, memba na Majalisar Dattijai ta Jihar Mississippi
  • Richard Frederick Thompson (1873-1949), manomi kuma ɗan siyasa a Saskatchewan, Kanada
  • Richard Henry Thompson (1906-1964), ɗan siyasan Australiya kuma mai wa'azi na Methodist
  • Richard W. Thompson (1809-1900), Sakataren Sojan Ruwa na Amurka

Addini[gyara sashe | gyara masomin]

  • Richard Thompson (firist) (1648-1685), Dean na Bristol
  • Richard Thomson (masanin tauhidi) (ya mutu 1613), ko Thompson, masanin tauhidi na ƙarni na 17
  • Richard L. Thompson (1947-2008), marubucin Amurka kuma Gaudiya Vaishnava mai addini

Wasanni[gyara sashe | gyara masomin]

  • Richard Thompson (mai gudanar da wasan ƙwallon ƙafa) (an haife shi a shekara ta 1966), Shugaban Hukumar ƙwallon ƙwallon ƙasa ta Ingila da Wales
  • Richard Thompson (ɗan wasan ƙwallon ƙafa, an haife shi a shekara ta 1969) , ɗan wasan ƙwallafen Ingila
  • Richard Thompson (ɗan wasan ƙwallon ƙafa, an haife shi a shekara ta 1974) , ɗan wasan ƙwallafen Ingila
  • Richard Thompson (mai tsere) (an haife shi a shekara ta 1985), mai tsere na Trinidad da Tobago
  • Rich Thompson (mai wasan waje) (an haife shi a shekara ta 1979), ɗan wasan ƙwallon ƙafa na Amurka
  • Rich Thompson (mai jefa kwallo, an haife shi a shekara ta 1984) , ɗan wasan ƙwallon ƙafa na Australiya
  • Rich Thompson (mai jefa kwallo, an haife shi a shekara ta 1958) , ɗan wasan ƙwallon ƙafa na Amurka

Sauran[gyara sashe | gyara masomin]

  • Richard Thompson (masanin ilimin halittu na ruwa) , darektan Cibiyar Marine a Jami'ar Plymouth, ya kirkiro kalmar "microplastics"
  • Richard Thompson (likitan likita) (an haife shi a shekara ta 1940), shugaban Kwalejin Likitoci ta Royal kuma tsohon likitan Sarauniya
  • Richard Thompson (Royal Navy officer) (an haife shi a shekara ta 1966), admiral na Burtaniya
  • Richard F. Thompson (1930-2014), masanin kimiyyar halayyar Amurka
  • Richard H. Thompson (mai ba da labari) (1903-1985), ɗan ƙasar Amirka mai ba da labari
  • Richard Horner Thompson (1926-2016), Janar na Sojojin Amurka
  • Richard M. Thomson (an haife shi a shekara ta 1933), bankin Kanada
  • Richard W. Thompson (mai jarida) (1865-1920), ɗan jarida kuma ma'aikacin gwamnati a Indiana da Washington, DC
  • Richard Thompson, tsohon mai gabatar da kara kuma shugaban yanzu na Thomas More Law CenterCibiyar Shari'a ta Thomas More
  • Richard Thompson, masanin lissafi wanda ake kiran Ƙungiyoyin Thompson marasa iyaka

Dubi kuma[gyara sashe | gyara masomin]

  • Dick Thompson (disambiguation)
  • Rich Thompson (disambiguation)
  • Richard Thomson (disambiguation)
  • Richard Tomson, masanin jirgin ruwa na Burtaniya
  • Thompson (sunan mahaifi)