Jump to content

Sangare

Daga Wikipedia, Insakulofidiya ta kyauta.
Sangare
sunan gida
Bayanai
Suna a harshen gida Sangaré
Tsarin rubutu Baƙaƙen boko

Sangaré sunan mahaifi ne na asalin Fula kuma ya na iya koma wa zuwa:

  • Abdoulahy Sangaré (an haife shi a shekara ta 1984) shi ne ɗan wasan ƙwallon ƙafa ta ƙasar Mauritius
  • Badra Ali Sangaré (an haife shi a shekara ta 1986) shi ne ɗan wasan ƙwallon ƙafa ta ƙasar Ivory Coast
  • Djoumin Sangaré (an haife shi a shekara ta 1983) shi ne ɗan wasan ƙwallon ƙafa ta ƙasar Faransa
  • Drissa Sangaré (an haife shi a shekara ta 1987) shi ne ɗan wasan ƙwallon ƙafa ta ƙasar Mali
  • Ibrahim Sangaré (an haife shi a shekara ta 1997) shi ne ɗan wasan ƙwallon ƙafa ta ƙasar Ivory Coast
  • Justin Sangaré (an haife shi a shekara ta 1998), ɗan wasan Rugby League na Faransa
  • Mamadi Sangare (an haife shi a shekara ta 1982) shi ne ɗan wasan ƙwallon ƙafa ta ƙasar Gini
  • Mamadou Blaise Sangaré (an haife shi a shekara ta 1954), ɗan siyasan ƙasar Mali
  • Nazim Sangaré (an haife shi a shekara ta 1994) shi ne ɗan wasan ƙwallon ƙafa ta ƙasar Turkiyya
  • Omar Sangare (an haife shi a shekara ta 1970), ɗan wasan kwaikwayo ɗan ƙasar Poland ne
  • Oumou Sangaré (an haife shi a shekara ta 1968), mawaki ɗan ƙasar Mali
  • Sékou Sangaré (an haife shi a shekara ta 1974) shi ne ɗan wasan ƙwallon ƙafa ta ƙasar Mali
  • Tiémoko Sangaré, ɗan siyasan Mali