Jump to content

Sen

Daga Wikipedia, Insakulofidiya ta kyauta.

 

Sen
Wikimedia disambiguation page (en) Fassara

Sen na iya nufin:

Sunan mahaifi

[gyara sashe | gyara masomin]
  • Sen (sunan mahaifi) , sunan mahaifin Bengali
  • Şen, sunan mahaifin Turkiyya
  • Wani bambanci na sunan Serer SèneAbin sha'awa

Ƙungiyar kuɗi

[gyara sashe | gyara masomin]
  • Yankin da ke da alaƙa da kalmar Turanci cent; kashi ɗaya cikin ɗari na waɗannan kudaden:
    • Dalar Brunei
    • Ruwa na Kambodiya
    • Rukunin Malaysian
    • Rupee na Indonesiya
  • Ba ta da alaƙa da kalmar Turanci cent; kashi ɗaya cikin ɗari na kuɗin da ke biyowa:
    • yen na Jafananci - (the Japanese "sen" is now obsolete)
  • Amartya Sen (an haife shi a shekara ta 1933), masanin tattalin arziki da falsafa na Indiya
  • Aparna Sen (an haife ta a shekara ta 1945), 'yar fim din Indiya kuma 'yar wasan kwaikwayo
  • Antara Dev Sen (an haife ta a shekara ta 1963), 'yar jaridar Burtaniya da Indiya
  • Asit Sen (actor) (1917 - 1993), ɗan wasan kwaikwayo na Indiya
  • Kaushik Sen (ko Koushik Sen), ɗan wasan kwaikwayo na Indiya
  • Ko Chung Sen (an haife shi a shekara ta 1968), ɗan siyasan Malaysia ne
  • Konkona Sen Sharma (an haife ta a shekara ta 1979), 'yar wasan kwaikwayo da kuma darektan Indiya
  • Lakshya Sen (an haife shi a shekara ta 2001), ɗan wasan badminton na Indiya
  • Lin Sen (1868 - 1943, tsohon shugaban gwamnatin Jamhuriyar Sin ta 1912-49
  • Mihir Sen (1930 - 1997), ɗan wasan ruwa na Indiya
  • Moon Moon Sen (an haife ta a shekara ta 1954), 'yar wasan kwaikwayo ta Indiya
  • Nandana Sen (an haife ta a shekara ta 1967), 'yar wasan kwaikwayo kuma marubuciya ce ta Indiya
  • Raima Sen (an haife ta a shekara ta 1979), 'yar wasan kwaikwayo ta Indiya
  • Ramprasad Sen, mai tsarki da mawaƙa
  • Reema Sen (an haife ta a shekara ta 1981), 'yar wasan kwaikwayo ta Indiya
  • Rimi Sen (an haife ta a shekara ta 1981), 'yar wasan kwaikwayo ta Indiya kuma mai shirya fim
  • Riya Sen (an haife ta a shekara ta 1981), 'yar wasan kwaikwayo da kuma samfurin Indiya
  • Sandipta Sen (an haife ta a shekara ta 1987), 'yar wasan kwaikwayo ta talabijin ta Bengali
  • Shobha Sen (1923 - 2017, 'yar wasan kwaikwayo da fim din Bengali
  • Srabani Sen ko Sraboni Sen, mawaƙin Indiya
  • Sohail Sen, mawaki na Indiya
  • Surya Sen (1894 - 1934), mai juyin juya hali
  • Suchitra Sen (an haife ta a matsayin Roma Dasgupta, 1931), 'yar wasan kwaikwayo ta Indiya
  • Sushmita Sen (an haife ta a shekara ta 1975), 'yar wasan kwaikwayo da kuma samfurin Indiya
  • Sen no Rikyū (an haife shi a shekara ta 1522)
  • Senhime (1597-1666), ko Gimbiya Sen
  • Sun Yat-sen, shugaban kasar Sin
  • Ali Şen, ɗan wasan kwaikwayo na Turkiyya
  • Eren Şen, ɗan wasan ƙwallon ƙafa na Jamus da Turkiyya
  • Gülhan Şen, mai gabatar da talabijin na Turkiyya, furodusa, kuma mai magana
  • H. Nida Sen, likitan ido na Turkiyya
  • Şener Şen, ɗan wasan kwaikwayo na Turkiyya
  • Volkan Şen, ɗan wasan ƙwallon ƙafa na Turkiyya
  • Filin jirgin saman London Southend, Burtaniya, lambar filin jirgin sama ta IATA
  • Sen, Abadan, ƙauye ne a lardin Khuzestan, Iran
  • Sen, Iran, ƙauye a lardin Khuzestan
  • Sen, Zanjan, ƙauye a Iran
  • Sen Brahmana, ƙauye a Jammu da Kashmir, Indiya
  • Sen (kogin) , Yakutia, Tarayyar Rasha

Sauran amfani

[gyara sashe | gyara masomin]
  • Sen (tafiye), lokacin nakasa a wasan ya tafi
  • Sen (Mandaeism) , sunan Mandaean na wata
  • Sen., taƙaice don taken Sanata
  • Sen, wani hali a cikin fim din Spirited AwayAn Fitar da Fata
  • Sen (ɗaya) a cikin ma'auni na Thai
  • SEN, Bukatar Ilimi ta Musamman
  • SEN, Cibiyar Nishaɗi ta Wasanni
  • Duk shafuka tare da lakabi da ke dauke da ma'ana
  • Duk shafuka tare da lakabi da ke dauke da sen