Sio

Daga Wikipedia, Insakulofidiya ta kyauta.
Sio
Wikimedia disambiguation page (en) Fassara

Sio na iya nufin to:

 

Wurare[gyara sashe | gyara masomin]

  • Sió, tashar wucin gadi a Hungary
  • Siø, ƙaramin tsibirin Danish a Tsibirin Funen na Kudu
  • Sio, Burkina Faso, ƙauye a Burkina Faso
  • Sio, Mali, kwamiti a Mali
  • Sio, Papua New Guinea, birni ne a Papua New Guinea
  • Sio, kogi a Yammacin Afirka yana ba da ruwa ga Tafkin Togo
  • Filin jirgin saman Smithton (lambar filin jirgin saman IATA) Tasmania, Ostiraliya

Kwamfuta[gyara sashe | gyara masomin]

  • SIO (software)direba na tashar jiragen ruwa don tsarin aiki na OS/2
  • Atari SIO, bas na gefe
  • Super I/O, wani ɓangaren kwakwalwan kwamfuta

Ƙungiyoyi[gyara sashe | gyara masomin]

  • Cibiyar Scripps Institution of Oceanography, La Jolla, California, US
  • Students Islamic Organization of India
  • Gidauniyar Rayuwar Dalibi a Oslo ( Studentsamskipnaden i Oslo )
  • Ƙungiyar Interesse ta Sexarbejdernes, ƙungiyar Nordic ce ta ma'aikatan jima'i (duba karuwanci a Sweden )

Mutane[gyara sashe | gyara masomin]

  • Sio (mai zane mai zane) ɗan wasan barkwanci na Italiya
  • William Sio (an haife shi a shekara ta 1960) ɗan siyasan New Zealand ne
  • David Sio (an haife shi a shekara ta 1962) shi ne dan wasan ƙwallon ƙafa ta rugby ta Samoan
  • Giovanni Sio (an haife shi a shekara ta 1989) shi ne ɗan wasan ƙwallon ƙafa ta ƙasar Ivory Coast
  • Ken Sio (an haife shi acikin shekara ta 1990) ɗan wasan rugby na Australiya
  • Michael Sio (an haife shi a cikin shekara ta 1993) ɗan wasan rugby na New Zealand

Sauran amfani[gyara sashe | gyara masomin]

  • Yaƙin Sio, wani ɓangare na kamfen na New Guinea na Yaƙin Duniya na II
  • ISO 639: sio ko Siouan, dangin harshe na Arewacin Amurka
  • Harshen Sio, yaren Austronesian ne
  • <i id="mwRA">Sio</i> (jinsi) nau'in kifin
  • SiO, tsarin sunadarai na Silicon monoxide
  • SiO2, tsarin sunadarai na Silicon dioxide
  • Babban Jami'in Bincike, babban jami'in binciken manyan laifuka a Burtaniya

Duba kuma[gyara sashe | gyara masomin]

  • Sunan mahaifi ma'anar De Sio