Soo

Daga Wikipedia, Insakulofidiya ta kyauta.
Soo
Wikimedia disambiguation page (en) Fassara

Soo ko SOO na iya nufin to: 

Wurare[gyara sashe | gyara masomin]

  • Sault Ste. Marya, Ontario , garin kan iyaka a Kanada wanda ake wa laƙabi da "The Soo"
  • Sault Ste. Mariya, Michigan , garin kan iyaka a Amurka kuma ana yiwa laƙabi da "The Soo"
    • Kulle Soo, makullai tsakanin Lake Superior da ƙananan Manyan Tabkuna
  • Soo Township, Michigan, Amurka
  • Soo, Kagoshima, birni ne a Japan
    • Gundumar Soo, Kagoshima, gundumar Japan
  • Sóo, ƙauye a Tsibirin Canary
  • Søo, kogi a Norway
  • Soo Kogin, kogin Green River a British Columbia, Kanada

Mutane[gyara sashe | gyara masomin]

  • Su (sunan mahaifi), sunan mahaifiyar China kuma ya rubuta "Soo"
  • Soo (sunan Koriya), sunan mahaifi na Koriya da sunan da aka bayar
  • Jack Soo (1917–1979; an haifi Goro Suzuki), ɗan wasan Japan-Ba’amurke
  • Janar Soo (an haife shi a 1991), ɗan wasan ƙwallon kwando na Estonia
  • Phillipa Soo (an haifi 1990), 'yar wasan kwaikwayo ta Amurka
  • Rezső Soó (1903-1980), masanin kimiyyar ɗan ƙasar Hungary
  • "Soo", sunan barkwanci na William Sousa Bridgeforth (1907 - 2004), mai ƙungiyar ƙwallon baseball ta Amurka
  • Yaren Soo, yaren Kuliak na mutanen Tepes na arewa maso gabashin Uganda
  • <i id="mwNA">Soo</i> (fim), fim na Koriya ta Kudu na 2007
  • Soo (yar tsana), yar wasan panda ta Burtaniya da halayyar TV
  • Jihar Asalin Rugby League (SOO), gasar gasar rugby ta Australiya
  • Sojojin Odin (SOO), ƙungiyar masu sintiri kan titi
  • Soo Line (disambiguation), layin dogo da yawa

Duba kuma[gyara sashe | gyara masomin]

  • Sioux, Ba'amurke ɗan asalin Amurka da Al'ummomin Farko a Arewacin Amurka
  • Sioux (rashin fahimta)
  • Sault (rarrabuwa)
  • Sue (rashin fahimta)
  • Su (disambiguation)