Tia (name)

Daga Wikipedia, Insakulofidiya ta kyauta.
Tia (name)
Wikimedia disambiguation page (en) Fassara

Tia sunan da aka ba shi ne kuma wani lokacin sunan mahaifi. Yana iya nufin to:

Mutane[gyara sashe | gyara masomin]

Sunan mahaifa[gyara sashe | gyara masomin]

  • TiA (an haife shi a shekara ta 1987), 'yar ƙasar Japan mawaƙa
  • Tia (mawaƙa), mawaƙiyar Japan mace
  • Tia (mai binciken Maori), farkon mai binciken Māori kuma shugaba
  • Tia (gimbiya) tsohuwar sarauniyar Masar a lokacin daular 19
  • Tia (mai kula da baitulmali), tsohon jami'in Masar, mijin Gimbiya Tia

Sunan da aka ba[gyara sashe | gyara masomin]

  • Tia Bajpai (an haifi 1989), 'yar wasan Indiya kuma mawaƙiya
  • Tia Ballard (an haife ta a shekara ta 1986), 'yar wasan fina -finan Amurka, mawaƙi, ɗan wasan barkwanci, marubuci, kuma yar wasan murya don Nishaɗin FUNimation
  • Tia Barrett (1947 - 2009), jami’in diflomasiyyar New Zealand
  • Tia Carrere (an haife ta a shekara ta 1967), 'yar wasan kwaikwayo' yar ƙasar Kanada ce, abin ƙira da mawaƙa
  • Tia DeNora, farfesa na ilimin halayyar kiɗa kuma darektan bincike a Jami'ar Exeter
  • Tia Fuller (an haife ta 1976), saxophonist na Amurka, mawaki, kuma malami
  • Tia Hellebaut (an haife shi a shekara ta 1978), zakara a gasar wasannin Olympics ta Belgium
  • Tia Kar, 'yar wasan Indiya kuma mawaƙa
  • Tia Keyes, ƙwararriyar ƙwararriyar ƙwararriya a fanin kimiyyar sinadarai da sikeli
  • Tia Lessin, mai shirya fina -finan Amurka
  • Tia Mowry (an haife shi a shekara ta 1978), yar wasan kwaikwayo kuma mawakiya
  • Tia Neiva (1926-1985), matsakaiciyar Brazil
  • Tia Paschal (an haifi 1969), 'yar wasan kwando ta Amurka mai ritaya
  • Tia Powell, likitan kwakwalwa na Amurka kuma masanin ilimin halittu
  • Tia Ray (an haife shi a shekara ta 1984), mawaƙin-mawaƙin Sinawa
  • Tia Sharp, 'yar makaranta' yar Ingila mai shekaru 12 da kisan kai; duba Kisan Tia Sharp
  • Tia Shorts, sarauniyar kyau ta Amurka
  • Tia Texada (an haife ta a 1971), yar wasan kwaikwayo kuma mawakiyar Amurka

Sunan mahaifi[gyara sashe | gyara masomin]

  • John Tia (an haife shi a 1954), ɗan siyasan ƙasar Ghana ne
  • Olivier Tia (an haife shi a shekara ta 1982), shi ne ɗan wasan ƙwallon ƙafa ta ƙasar Ivory Coast

Halayen almara[gyara sashe | gyara masomin]

  • Tia da Megumi Oumi, haruffa a cikin jerin anime da manga jerin Zatch Bell!
  • Tia, hali a cikin jerin shirye -shiryen talabijin na Faransa Galactik Football
  • Tia, yar tsana Diva Starz
  • TIA, hukumar leken asiri ta sirri daga jerin wasannin barkwanci na Mutanen Espanya Mort & Phil ( Spanish )