Jump to content

Tia (suna)

Daga Wikipedia, Insakulofidiya ta kyauta.
Tia
Wikimedia disambiguation page (en) Fassara

Tia sunan da aka ba shi ne kuma wani lokacin sunan mahaifi. Yana iya nufin to:

Mutane[gyara sashe | gyara masomin]

Sunan mahaifa[gyara sashe | gyara masomin]

  • TiA (an haife shi a shekara ta 1987), 'yar ƙasar Japan mawaƙa
  • Tia (mawaƙa), mawaƙiyar Japan mace
  • Tia (mai binciken Maori), farkon mai binciken Māori kuma shugaba
  • Tia (gimbiya) tsohuwar sarauniyar Masar a lokacin daular 19
  • Tia (mai kula da baitulmali), tsohon jami'in Masar, mijin Gimbiya Tia

Sunan da aka ba[gyara sashe | gyara masomin]

  • Tia Bajpai (an haifi 1989), 'yar wasan Indiya kuma mawaƙiya
  • Tia Ballard (an haife ta a shekara ta 1986), 'yar wasan fina -finan Amurka, mawaƙi, ɗan wasan barkwanci, marubuci, kuma yar wasan murya don Nishaɗin FUNimation
  • Tia Barrett (1947 - 2009), jami’in diflomasiyyar New Zealand
  • Tia Carrere (an haife ta a shekara ta 1967), 'yar wasan kwaikwayo' yar ƙasar Kanada ce, abin ƙira da mawaƙa
  • Tia DeNora, farfesa na ilimin halayyar kiɗa kuma darektan bincike a Jami'ar Exeter
  • Tia Fuller (an haife ta 1976), saxophonist na Amurka, mawaki, kuma malami
  • Tia Hellebaut (an haife shi a shekara ta 1978), zakara a gasar wasannin Olympics ta Belgium
  • Tia Kar, 'yar wasan Indiya kuma mawaƙa
  • Tia Keyes, ƙwararriyar ƙwararriyar ƙwararriya a fanin kimiyyar sinadarai da sikeli
  • Tia Lessin, mai shirya fina -finan Amurka
  • Tia Mowry (an haife shi a shekara ta 1978), yar wasan kwaikwayo kuma mawakiya
  • Tia Neiva (1926-1985), matsakaiciyar Brazil
  • Tia Paschal (an haifi 1969), 'yar wasan kwando ta Amurka mai ritaya
  • Tia Powell, likitan kwakwalwa na Amurka kuma masanin ilimin halittu
  • Tia Ray (an haife shi a shekara ta 1984), mawaƙin-mawaƙin Sinawa
  • Tia Sharp, 'yar makaranta' yar Ingila mai shekaru 12 da kisan kai; duba Kisan Tia Sharp
  • Tia Shorts, sarauniyar kyau ta Amurka
  • Tia Texada (an haife ta a 1971), yar wasan kwaikwayo kuma mawakiyar Amurka

Sunan mahaifi[gyara sashe | gyara masomin]

  • John Tia (an haife shi a 1954), ɗan siyasan ƙasar Ghana ne
  • Olivier Tia (an haife shi a shekara ta 1982), shi ne ɗan wasan ƙwallon ƙafa ta ƙasar Ivory Coast

Halayen almara[gyara sashe | gyara masomin]

  • Tia da Megumi Oumi, haruffa a cikin jerin anime da manga jerin Zatch Bell!
  • Tia, hali a cikin jerin shirye -shiryen talabijin na Faransa Galactik Football
  • Tia, yar tsana Diva Starz
  • TIA, hukumar leken asiri ta sirri daga jerin wasannin barkwanci na Mutanen Espanya Mort & Phil ( Spanish )