Jump to content

Tuta

Daga Wikipedia, Insakulofidiya ta kyauta.

Tuta na iya zama:

Yanayin ƙasa

[gyara sashe | gyara masomin]
  • Tuta, Boyacá, wani gari ne a cikin Sashen Boyacá, Colombia
  • Tuta, ƙauye ne a cikin Târgu Trotuș Commune, Bacău County, Romania
  • Frederick Tuta (1269-1291), Margrave na Landsberg
  • Mladen Naletilić Tuta (1946-2021), shugaban sojan Bosnian Croat
  • Servando Gómez Martínez (an haife shi a shekara ta 1966), mai kula da miyagun ƙwayoyi na Mexico wanda ake kira La Tuta
  • Tuta (ɗan wasan ƙwallon ƙafa, an haife shi a shekara ta 1950), sunan laƙabi na ɗan wasan ƙwallafen Brazil, João Margarido Rodrigues Alves
  • Tuta (ɗan wasan ƙwallon ƙafa, an haife shi a shekara ta 1974), sunan laƙabi na ɗan wasan ƙwallafen Brazil, Moacir Bastos
  • Tuta (ɗan wasan ƙwallon ƙafa, an haife shi a shekara ta 1984) , sunan laƙabi na ɗan wasan ƙwallafen Brazil, Adorcelino Wesley Gomes da Silva
  • Tuta (ɗan wasan ƙwallon ƙafa, an haife shi a shekara ta 1999) , sunan laƙabi na ɗan wasan ƙwallafen Brazil, Lucas Silva Melo
  • Tuta (tsuntsu), asu (Lepidoptera, Gelechiidae) jinsin
  • Tuta (email), tsohon Tutanota, aikace-aikacen imel da sabis na imel
  • TUTA, Hukumar Horar da Kungiyar Kwadago ta Australiya
  • TUTA gidan wasan kwaikwayo, kamfanin gidan wasan kwaikwayo na Chicago
  • TuTa, wani nau'i na boilersuit wanda Thayaht ya tsara