Jump to content

UI

Daga Wikipedia, Insakulofidiya ta kyauta.
UI
Wikimedia disambiguation page (en) Fassara

UI, Ui, ko ui na iya nufin:

Zane-zane da nishaɗi

[gyara sashe | gyara masomin]
  • Ui (band), ƙungiyar Amurka ta bayan-rock
  • Ui Miyazaki (an haife shi a 1981), ɗan wasan kwaikwayo na Jafan
  • Arturo Ui, hali ne na almara daga The Resistible Rise of Arturo Ui by Bertolt Brecht

Kasuwanci da ƙungiyoyi

[gyara sashe | gyara masomin]
  • Jami'ar Ibadan, Ibadan, Najeriya, Afirka
  • Jami'ar Iceland, Reykjavík, Iceland
  • Jami'ar Idaho, Moscow, Idaho, Amurka
  • Jami'ar Illinois, Urbana-Champaign, Illinois, Amurka
  • Jami'ar Iloilo, Iloilo City, Philippines
  • Jami'ar Indonesia, Depok, Indonesia
  • Jami'ar Innsbruck, Innsbruck, Austria
  • Jami'ar Iowa, Iowa City, Iowa, Amurka
  • Jami'o'in Ireland
  • Jami'ar Isfahan, Isfahan, Iran

Sauran kasuwanci da ƙungiyoyi

[gyara sashe | gyara masomin]
  • The United Illuminating Company, a regional electric distribution company in the northeastern US
  • Eurocypria Airlines (IATA airline designator UI)
  • Unix International, an open-standard association

Kimiyya, fasaha, da lissafi

[gyara sashe | gyara masomin]
  • Tazarar raka'a (watsa bayanai), kuma lokacin bugun jini ko lokacin tsawon siginar
  • Haɗin mai amfani, tsakanin ɗan adam da injin

Sauran amfani a kimiyya, fasaha, da lissafi

[gyara sashe | gyara masomin]
  • Ƙungiyar duniya, yawanci ana amfani da ita don magani
  • Injector na injinan dizal
  • Rashin fitsari

Sauran amfani

[gyara sashe | gyara masomin]
  • Ui (digraph), ana amfani dashi a wasu tsarin rubutu
  • UI, bayanin mara izini; duba Ƙamus na gadar kwangilar sharuddan#unauth
  • Inshorar rashin aikin yi
  • United Ireland, jihar da aka gabatar
  • Tashar jirgin ƙasa ta Universitas Indonesia, tashar jirgin ƙasa mai hawa a Indonesia wacce ke Jami'ar Indonesia
  • U1 (rarrabuwa)
  • μ i, Ƙarfin maganadisu na farko na abu