Viru

Daga Wikipedia, Insakulofidiya ta kyauta.
Viru
Wikimedia disambiguation page (en) Fassara

Viru na iya nufin ɗaya da cikin waɗannan;

 • Virumaa, yanki da tsohuwar gundumar Arewacin Estonia, yanzu an raba tsakanin:
  • Lääne-Viru County
  • Gundumar Ida-Viru
 • Viru, gundumar Võru, ƙauye a cikin Rõuge Parish, Võru County, Estonia
 • Viru, Iran, ƙauye ne a Lardin Golestan, Iran
 • Viru (giya), wani nau'in giya na Estonia wanda A. Le Coq ya samar
 • Viru Brewery, kamfanin giya a Estonia
 • Viru Hotel, otal a Tallinn, Estonia
 • Kwarin Viru, birni ne da kwari a arewacin tekun Peru, wanda aka fi sani da kayan tarihi na kayan tarihi
 • Virender Sehwag (an haife shi a shekara ta 1978), ɗan wasan kurket na ƙasar Indiya
 • hali a cikin soyayyar Persian/Parthian Vis o Ramin
 • Yaƙin Viru Harbour, yaƙi akan New Georgia yayin Yaƙin Duniya na II

Manazarta[gyara sashe | gyara masomin]