Jump to content

Zahava Elenberg

Daga Wikipedia, Insakulofidiya ta kyauta.

Zahava Elenberg ita masaniyar gine-ginen Australiya ce. Ta haɗu da aikin gine-gine na tushen Melbourne Elenberg Fraser kuma shine wadda ta kafa madaidaicin masaukin da ya dace da kamfanin Move-in.

Shekarun farko

[gyara sashe | gyara masomin]

Elenberg ita ce 'yar Anna Schwartz kuma mai zane Joel Elenberg. Ita ce 'yar mawallafiya ce kuma mai haɓaka Morry Schwartz.Elenberg ta halarci Preshil, Makarantar tunawa da Margaret Lyttle kuma ta kasance darekta na Majalisar Makarantar Preshil da Gidauniyar Makarantar Preshil.

Ta kammala karatun digiri na farko na gine-gine a Jami'ar RMIT kuma ta kammala karatun digiri a cikin shekara 1998 tare da karramawa na farko.

Tun tana yarinya , yar wasan Melbourne Bill Henson ce ta ɗauki hoton Elenberg kuma ta yi magana don nuna goyon baya ga ƙimar fasahar aikinsa lokacin da 'yan sandan NSW suka kama shi bayan wani korafi da wani mai fafutukar kare yara ya yi.

A cikin shekara 1998 Elenberg ya haɗu da Elenberg Fraser Architecture tare da Callum Fraser, kuma ya yi fice a fagen ƙirar Ostiraliya. Yanzu tare da ofisoshi a Ostiraliya da Kudu-maso-Gabas Asiya, Elenberg Fraser yana ɗaya daga cikin manyan ayyuka na Ostiraliya tare da mai da hankali kan ƙirar gidaje da yawa.  </link>[ <span title="This claim has too many footnotes for reading to be smooth. (August 2023)">yawan zance</span> ]

A cikin 2002 Elenberg ya kafa Move-in, kasuwancin da ke ƙware a cikin ƙirar ƙirar kayan aiki mai mahimmanci na ƙirar kayan aiki da ingantaccen ɗawainiya don masaukin ɗalibai, saka hannun jari, otal da sassan gidaje masu hidima, kuma ya ba da ayyuka a cikin Ostiraliya, Asiya. da Gabas ta Tsakiya.

A cikin 2017 Elenberg ya shiga kwamitin MIFF, bikin Fim na Duniya na Melbourne, tare da nauyi na musamman a cikin kuɗi, haɓaka haɓakawa da dabarun, ayyukan agaji da shirye-shiryen masana'antu. To

Elenberg yana da yara uku[ana buƙatar hujja]</link> kuma suna zaune a Melbourne, Ostiraliya.

A cikin shekara 2003, Elenberg ya sami lambar yabo ta Telstra Young Business Woman of the Year kuma a cikin shekara 2005 an kira shi Ernst &amp; Young Southern Region Young Entrepreneur of the Year.

Elenberg ya kasance mai ba da gudummawa mai aiki a cikin al'ummar ƙira kuma ya shiga cikin tattaunawa da yawa da tattaunawa game da kasuwanci da ƙira. Bayan lambar yabo ta Telstra, Elenberg ta ba da jawabi ga ɗalibai 35,000, ma'aikata da baƙi a bikin kammala karatun Jami'ar RMIT Telstra Dome.