Ƙungiyar ƙwallon ƙafar Ƙasar Trinidad da Tobago
Appearance
Ƙungiyar ƙwallon ƙafar Ƙasar Trinidad da Tobago | |
---|---|
Bayanai | |
Iri | Ƙungiyar Ƙwallon Ƙafar Ƙasa |
Ƙasa | Trinidad da Tobago |
Laƙabi | The Soca Warriors |
Mulki | |
Mamallaki | Trinidad and Tobago Football Association (en) |
Tarihi | |
Ƙirƙira | 1908 |
thettfa.com |
Wannan mukalar bata da Reference (Manazarta) ko daya, ka taimaka ta hanyar samar da Manazarta daga littafi ko yanar gizo, duba wannan shafin domin samun masaniya akan yanda zaka samar da Reference (Manazarta) a cikin wannan mukalar.
. |
Ƙungiyar ƙwallon ƙafa ta ƙasar Trinidad da Tobago ita ce ƙungiyar ƙwallon ƙafa ta ƙasa mai wakiltar ƙasar Trinidad da Tobago a wasannin ƙasa da ƙasa.
Mafi yawan fitowa
[gyara sashe | gyara masomin]Matsayi | Mai kunnawa | Ayyuka | Goals | Ayyuka |
1 | Angus Hauwa'u | 117 | 34 | 1994-2005 |
2 | Stern John | 106 | 69 | 1995-yanzu |
3 | Marvin Andrews | 98 | 10 | 1996-2006 |
4 | Dennis Lawrence | 81 | 5 | 2000-yanzu |
5 | Russell Latapy | 75 | 29 | 1988-yanzu |
6 | Arnold Dwarika | 74 | 28 | 1993-yanzu |
7 | Clayton Ince | 72 | 0 | 1997-yanzu |
8 | Ansil Elcock | 69 | 0 | 1994-2004 |
8 | Avery John | 69 | 0 | 1996-yanzu |
10 | Dwight Yorke | 68 | 18 | 1989-yanzu |
10 | Carlos Edwards | 68 | 2 | 1999-yanzu |
Mafiya cin ƙwallaye
[gyara sashe | gyara masomin]Matsayi | Mai kunnawa | Goals | Ayyuka | Ayyuka |
1 | Stern John | 69 | 106 | 1995-yanzu |
2 | Angus Hauwa'u | 34 | 117 | 1994-2005 |
3 | Russell Latapy | 29 | 75 | 1988-yanzu |
4 | Arnold Dwarika | 28 | 74 | 1993-yanzu |
5 | Nigel Pierre | 22 | 57 | 1999-2005 |
6 | Cornell Glen | 21 | 53 | 2002-yanzu |
6 | Leonson Lewis | 21 | 30 | 1988-1996 |
8 | Dwight Yorke | 18 | 68 | 1989-yanzu |
9 | Steve David | 16 | 1972-1976 | |
10 | Gary Glasgow | 11 | 53 | 1997-2007 |
10 | Jerren Nixon | 11 | 38 | 1994-2004 |