Ƙungiyar Arboriculture ta Duniya

Daga Wikipedia, Insakulofidiya ta kyauta.
Ƙungiyar Arboriculture ta Duniya
Bayanai
Iri nonprofit organization (en) Fassara
Ƙasa Tarayyar Amurka

Ƙungiyar Ƙasa ta Duniya na Arboriculture, wadda aka fi sani da ISA, ƙungiya ce mai zaman kanta ta Ƙasa da Ƙasa mai hedikwata a Atlanta, Jojiya, Amurka.ISA tana hidimar masana'antar kula da itace a matsayin ƙungiyar memba mai biyan kuɗi da ƙungiyar ƙididdiga waɗanda ke haɓaka aikin ƙwararrun aikin gonaki.ISA tana mai da hankali kan samar da bincike, fasaha, da damar ilimi ga ƙwararrun kula da itace don haɓɓaka ƙwarewar aikin gonakin su. Har ila yau,ISA tana aiki don ilimantar da jama'a game da fa'idodin itatuwa da kuma buƙatar kulawar da ta dace.

A duk duniya,ISA tana da mambobi sama da 22,000 da 31,000 masu ƙwararrun kula da bishiyar ISA tare da surori 59,ƙungiyoyin haɗin gwiwa, da ƙwararrun masu alaƙa a cikin Arewacin Amurka, Asiya,Oceania,Turai, da Kudancin Amurka.

Manazarta[gyara sashe | gyara masomin]

Hanyoyin haɗi na waje[gyara sashe | gyara masomin]