Ƙungiyar Tafiyar da Harkokin Yanayi ta Ƙasa da Bunƙasawa

Daga Wikipedia, Insakulofidiya ta kyauta.
Ƙungiyar Tafiyar da Harkokin Yanayi ta Ƙasa da Bunƙasawa
Bayanai
Iri jam'iyyar siyasa
Ƙasa Aljeriya

Ƙungiyar Tafiyar da Harkokin Yanayi ta Ƙasa da Bunƙasawa ( Mouvement National pour la Nature et le Développement ), ƙaramar jam'iyyar siyasa ce ta Green a Aljeriya . A zaɓen majalisar wakilan jama'ar ƙasar da aka gudanar a ranar 17 ga watan Mayun 2007, jam'iyyar ta samu kashi 2.00% na ƙuri'un da aka kada da kuma kujeru 7 cikin 389.[1]

Manazarta[gyara sashe | gyara masomin]

  1. "President's allies sweep Algeria parliament poll". Gulf Times. Algiers. 2007-05-19. Archived from the original on 2012-04-26. Retrieved 2012-11-12.