Aïssa Mandi
Appearance
Aïssa Mandi | |||||||||||||||||||||||||||||||||||
---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
Rayuwa | |||||||||||||||||||||||||||||||||||
Haihuwa | Châlons-en-Champagne (en) , 22 Oktoba 1991 (32 shekaru) | ||||||||||||||||||||||||||||||||||
ƙasa | Aljeriya | ||||||||||||||||||||||||||||||||||
Karatu | |||||||||||||||||||||||||||||||||||
Harsuna | Faransanci | ||||||||||||||||||||||||||||||||||
Sana'a | |||||||||||||||||||||||||||||||||||
Sana'a | ɗan wasan ƙwallon ƙafa | ||||||||||||||||||||||||||||||||||
| |||||||||||||||||||||||||||||||||||
Mahalarcin
| |||||||||||||||||||||||||||||||||||
Muƙami ko ƙwarewa | Mai buga baya | ||||||||||||||||||||||||||||||||||
Lamban wasa |
23 2 | ||||||||||||||||||||||||||||||||||
Nauyi | 78 kg | ||||||||||||||||||||||||||||||||||
Tsayi | 186 cm |
Aïssa Mandi[1][2] Aïssa Mandi Larabci: عيسى ماندي; haifaffen 22 Oktoba 1991) ƙwararren ɗan ƙwallon ƙafa ne wanda ke taka leda a ƙungiyar ƙwallon ƙafa ta Villareal da kuma ƙungiyar ƙwallon ƙafa ta Algeria.[3] Galibi ɗan wasan baya na tsakiya, kuma yana iya taka leda a matsayin ɗan wasan baya na dama.[4][5]
Wannan Muƙalar guntuwa ce: tana buƙatar a inganta ta, kuna iya gyara ta.
Manazarta
[gyara sashe | gyara masomin]- ↑ https://zeenews.india.com/football/uefa-super-cup-chelsea-add-super-cup-crown-to-champions-league-trophy-2384077.html
- ↑ http://sevilla.eldesmarque.com/real-betis/83443-asi-juega-aissa-mandi
- ↑ https://web.archive.org/web/20190404045541/https://www.fifadata.com/document/fwc/2014/pdf/fwc_2014_squadlists.pdf
- ↑ https://www.bbc.com/sport/football/26886003
- ↑ https://www.realbetisbalompie.es/primer-equipo/jugador/a-mandi-98126