AMI Basket
Appearance
AMI Basket | |
---|---|
Bayanai | |
Iri | basketball team (en) |
Ƙasa | Moroko |
Mulki | |
Hedkwata | Ifrane (en) |
Ƙungiyar Michlifen Ifrane basketball, wacce kuma aka fi sani da AMI Basket, ƙungiyar ƙwallon kwando ce ta Moroccan da ke cikin Ifrane. Ƙungiyar tana gasa a cikin Division Excellence, babban matakin gasar kasa. [1] An kafa kulob din a cikin shekara ta 2014 kuma tana da makarantar matasa tare da yara sama da 140 masu shekaru 4 zuwa shekara ta 14. A cikin 2016, ƙungiyar maza ta lashe gasar zakarun rukuni na uku na Morocco. [2]
Girmamawa
[gyara sashe | gyara masomin]Sashen na 3 Morocco
- Zakarun(1): 2015–16
Manazarta
[gyara sashe | gyara masomin]- ↑ "CLUBS DEX-H". Fédération Royale Marocaine de BasketBall (in French). Retrieved 22 June 2021.
- ↑ Drihem, Mohammed (2016-07-02). "BASKET BALL « AMI BASKET » D'IFRANE TERMINE EN APOTHEOSE". OujdaCity (in Faransanci). Retrieved 22 June 2021.Drihem, Mohammed (2016-07-02). "BASKET BALL « AMI BASKET » D'IFRANE TERMINE EN APOTHEOSE". OujdaCity (in French). Retrieved 22 June 2021.