Jump to content

Abigail Garner

Daga Wikipedia, Insakulofidiya ta kyauta.
Abigail Garner
Rayuwa
Haihuwa Minneapolis (mul) Fassara, 1975 (49/50 shekaru)
ƙasa Tarayyar Amurka
Karatu
Makaranta Wellesley College (en) Fassara
Sana'a
Sana'a marubuci

Abigail Garner (an haife shi a shekara ta 1975[ana buƙatar hujja] a Minneapolis, Minnesota ) marubuci ɗan Amurka ne kuma mai ba da shawara ga yara masu iyayen LGBT .

Tarihin Rayuwa

[gyara sashe | gyara masomin]

Garner shine marubucin Iyalai Kamar Nawa, tarin tambayoyi daga yara sama da 50 na iyayen LGBT, kuma ya tattauna batutuwan da suka haɗa da AIDS, kisan aure da luwaɗi . Ita ce ta kirkiri gidan yanar gizon aboki ga littafin, FamiliesLikeMine.com, hanya ce ta iyalai LGBT. Rubutunta ya bayyana a cikin wallafe-wallafe da dama ciki har da sharhi a Newsweek .

Garner ya yi aiki a hukumar Minnesota/St. Babin Bulus na PFLAG (Iyaye, Abokai da Iyalan Madigo da Gay). Bugu da kari, ta yi shekaru shida a kan hukumar ta Twin Cities babi na COLAGE .[ana buƙatar hujja]

Garner ya shahara da kalmar "Queerspawn", kalmar yara da iyayen luwadi ke kiran kansu, [1] wanda Stefan Lynch, darektan farko na COLAGE ya kirkira. Ta yi digiri na biyu a Kwalejin Wellesley . Garner ya bayyana a matsayin ɗan luwaɗi, [2] mahaifinta ya fito a matsayin ɗan luwaɗi lokacin tana ɗan shekara biyar. [3]  

Littafi mai tsarki

[gyara sashe | gyara masomin]
Littattafai
  •  
Littafin surori
  1. Hart, Melissa. "Meet the 'Queerspawn'." The Gay and Lesbian Review (2005): 32-33
  2. "Are you a lesbian?". Families Like Mine. Archived from the original on 29 November 2014. Retrieved 18 November 2014.
  3. Cite error: Invalid <ref> tag; no text was provided for refs named agn

Hanyoyin haɗi na waje

[gyara sashe | gyara masomin]