Jump to content

Adriano Alves dos Santos

Daga Wikipedia, Insakulofidiya ta kyauta.
Adriano Alves dos Santos
Rayuwa
Haihuwa Dourados (en) Fassara, 1 ga Yuli, 1985 (38 shekaru)
ƙasa Brazil
Karatu
Harsuna Portuguese language
Sana'a
Sana'a ɗan wasan ƙwallon ƙafa
Hanya
Ƙungiyoyi Shekaru Wasanni da ya/ta buga Ƙwallaye
Clube Náutico Capibaribe (en) Fassara2007-2008171
  Oeste Futebol Clube (en) Fassara2008-2010492
  Ferencvárosi TC (en) Fassara2010-2011100
  Oeste Futebol Clube (en) Fassara2011-2012190
Associação Desportiva São Caetano (en) Fassara2012-201380
  Oeste Futebol Clube (en) Fassara2013-2014475
  Atlético Clube Goianiense (en) Fassara2014-201530
Najran SC (en) Fassara2016-
 
Muƙami ko ƙwarewa Mai buga baya

TAdriano Alves dos Santos (an haife shi a ranar 1 ga watan Yulin shekarar, 1985) shi ne kuma ɗan wasan ƙwallon ƙafa ne na ƙasar Brazil wanda ke taka leda a Treze . Shi ɗan'uwan André Alves ne.

Manazarta[gyara sashe | gyara masomin]