Agness Musa
Appearance
Agness Musa | |||||||||||||||||||||||||||
---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
Rayuwa | |||||||||||||||||||||||||||
Haihuwa | Zambiya, 11 ga Yuli, 1997 (27 shekaru) | ||||||||||||||||||||||||||
ƙasa | Zambiya | ||||||||||||||||||||||||||
Sana'a | |||||||||||||||||||||||||||
Sana'a | ɗan wasan ƙwallon ƙafa | ||||||||||||||||||||||||||
| |||||||||||||||||||||||||||
Mahalarcin
| |||||||||||||||||||||||||||
Muƙami ko ƙwarewa | Mai buga baya | ||||||||||||||||||||||||||
Tsayi | 165 cm |
Agness Musase (an haife ta a ranar 11 ga watan Yuli shekara ta 1997) 'yar wasan ƙwallon ƙafa ce ta ƙasar Zambiya wacce ke taka leda a matsayin mai tsaron baya ga ƙungiyar ƙwallon ƙafa ta mata ta Zambia . Ta fafata a Zambia a gasar cin kofin Afrika ta mata ta shekara ta 2018, inda ta buga wasanni uku.
Agness Musase ya kasance cikin tawagar Zambia don gasar cin kofin duniya ta mata ta FIFA shekara ta 2023 .